Hỏi/ Thắc mắc - Lỗi app YourPhone ko đọc đc các thứ trên điện thoại | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Lỗi app YourPhone ko đọc đc các thứ trên điện thoại

SenDalat9x

Rìu Sắt
Có bác nào dùng app Yourphone connect với smartphone mà nó ko đọc đc tin nhắn, app, notif v... ko nhỉ. Con máy nào của t cũng bị khó chịu thật. @@

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Tôi kết nối bình thường ko bĩ lỗi , bạn kết nối như thế nào ??

Thường thì giữa máy tính và điện thoại 2 bên cùng bật và trên điện thoại nó hỏi có cấp quyền cho máy tính hay ko ?

NTHT1MD

Rìu Chiến Chấm
Tôi kết nối bình thường ko bĩ lỗi , bạn kết nối như thế nào ??

Thường thì giữa máy tính và điện thoại 2 bên cùng bật và trên điện thoại nó hỏi có cấp quyền cho máy tính hay ko ? Xem phần đính kèm 24324
Bác có sử dụng được tính năng gọi điện từ app Your phone không? Em không dùng được tính năng này, nên phải cài Dell Mobile Connect

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Bác có sử dụng được tính năng gọi điện từ app Your phone không? Em không dùng được tính năng này, nên phải cài Dell Mobile Connect
Cái này nếu là PC thì cần phải có bluetooth thì mới sử dụng được