Chia sẻ - Liquid Studio 2020 v18.0.21.10416 Full - Ứng dụng chỉnh sửa XML và XSD | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Liquid Studio 2020 v18.0.21.10416 Full - Ứng dụng chỉnh sửa XML và XSD

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Liquid Studio 2019 là một ứng dụng chỉnh sửa XML và XSD rất tiện dụng và tiên tiến, có khả năng sửa lỗi cộng với nó là trình chỉnh sửa đồ họa để cho phép bạn tạo các lược đồ của mình. Công cụ phức tạp nhưng đơn giản và dễ sử dụng này sẽ cho phép người dùng tạo và chỉnh sửa Lược đồ XML.

Liquid Studio 2019 cho phép bạn trực quan hóa dữ liệu XML của mình trong một cây và loại bỏ bảng. Nó cho phép bạn xác thực tệp XML của bạn dựa trên lược đồ XML. Nó đã có Trình soạn thảo XML chứa các công cụ để Chỉnh sửa, Xem, Xác thực và Định dạng các tài liệu XML.

Nó là một trình soạn thảo dựa trên văn bản phong phú, cung cấp đánh dấu cú pháp, xác thực hợp lệ và xác thực lược đồ cho XSD 1.1, RelaxNG và XSD 1.0. Nó cũng có Trình soạn thảo JSON giúp dễ dàng xem, chỉnh sửa và xác thực các tài liệu JSON. Tất cả trong tất cả Liquid Studio là một ứng dụng chỉnh sửa XML và XSD rất tiện dụng và tiên tiến, có khả năng sửa lỗi cộng với đó là trình chỉnh sửa đồ họa để cho phép bạn tạo các lược đồ của mình.

Tính năng Liquid Studio 2019
  • Một ứng dụng chỉnh sửa XML và XSD rất tiện dụng và tiên tiến có khả năng sửa lỗi cộng với đó là trình chỉnh sửa đồ họa để cho phép bạn tạo các lược đồ của mình.
  • Một công cụ phức tạp, đơn giản và dễ sử dụng sẽ cho phép bạn tạo và chỉnh sửa Lược đồ XML.
  • Cho phép bạn trực quan hóa dữ liệu XML của mình trong một cây và lưới dạng bảng.
  • Nó cho phép bạn xác thực tệp XML của bạn dựa trên lược đồ XML.
  • Một trình soạn thảo dựa trên văn bản phong phú, cung cấp đánh dấu cú pháp, xác thực hợp lệ và xác thực nhận thức lược đồ cho XSD 1.1, RelaxNG và XSD 1.0.
Cấu hình Liquid Studio 2019
  • Hệ điều hành: Windows 7/8 / 8.1 / 10
  • Bộ nhớ (RAM): Yêu cầu 1 GB RAM.
  • Dung lượng đĩa cứng: 150 MB dung lượng trống cần thiết.
  • Bộ xử lý: Bộ xử lý Intel Dual Core trở lên.
Download Liquid Studio 2020 v18.0.21.10416 Full - Ứng dụng chỉnh sửa XML và XSD

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

congluan12358

Rìu Vàng
cảm ơn bác nhiều

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Cập nhật phiên bản mới Liquid Studio 2020 v18.0.21.10416 ngày 13/9/2021!