Linh tinh videos, tất cả những điều xảy ra quanh ta và trên thế giới: | Page 1376 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Linh tinh videos, tất cả những điều xảy ra quanh ta và trên thế giới:

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Cảm ơn Bác, việc bây giờ cũng giãn đi một phần nhưng lại đi vào phần chuyên môn nhiều hơn, bên cạnh một số người quen nên tôi vẫn xin ở lại để cùng mọi người vác tù và hàng tổng đây. Do đi vào chuyên sâu nên mình cũng có một số thời gian nhất địh để làm việc riêng, tranh thủ vào đây xà quần cho thư giãn.

Đọc bài đăng, thấy Bác đã tiêm hai mũi ngừa rồi là mừng lắm. Lớn tuổi như bọn mình vẫn cần phải sống khi xung quanh dịch cứ vây chặt thì chỉ có thuốc mới giúp mình yên tâm phải không Bác. Bên đấy chắc mấy việc "vác tù và hàng tổng" này chắc không nhiều đâu Bác ha, chứ nếu có mình lựa lấy một phần việc nào phù hợp hoạt động cho giãn gân cốt cũng tốt đấy Bác.

Tôi lại vào việc đây, chúc Bác và gia quyến mạnh khỏe, hưởng một mùa Trung thu hạnh phúc. Thân ái.

Cảm ơn bạn đã ghé thăm, bên đây cũng có nhiều chổ cho mình làm thiện nguyện nhưng với tình hình Covid như thế này và người có sức khoẻ kém như tôi thì không dám mạo hiểm đâu bạn, cho dù đã chích ngừa đầy đủ nhưng vẫn có thể nhiễm bệnh như thường, tuy là không nặng như những người chưa chích nhưng với người có bệnh nền thì dễ nảy sinh nhiều biến chứng và khi mà được đưa vào nhà thương thì cuộc đời đen tối bắt đầu.

Nghe tới nhà thương ai bên này cũng sợ, đối với những người có bảo hiểm cùi như tôi thì chi phí của hospital cao lắm, bảo hiểm cùi trả rất ít, còn lại là mình phải trả. Tới đây thì bạn hiểu là vì sao tôi không thể làm những việc đó rồi phải không? Tôi giờ chỉ có ra chợ hay đi bác sĩ theo lịch hẹn thôi, còn ngoài ra thì xa lánh hết, ở riết trong nhà, ra trước sân hít thở chút khí trời cũng sợ, biết đâu có người nào đó mắc bệnh vừa đi ngang, họ ho hay hắt xì hơi và cái con virus nó đang còn lẩn quẩn đâu đó, mình hít vào thì dính chấu.

Vài dòng tâm sự với bạn, thân chúc bạn và gia quyến luôn sức khoẻ và vạn sự an lành nhé.