Hỏi/ Thắc mắc - Laptop win10 2004 hay tự khởi động lại? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Laptop win10 2004 hay tự khởi động lại?

vanhoangquy

Búa Đá
Hôm nọ, em sử dụng tính năng sleep trên win 10 (ver 2004, em mới nâng cấp từ ver 1903). Sau 1 đêm, lại mở máy dùng bình thường. Tuy nhiên máy hay xảy ra tình trạng tự khởi động lại (hiện biểu tượng :( ) nhất là khi đột nhiên mất điện hoặc kết nối máy in. Các bác cho em lời khuyên khắc phục với ạ

ntquyet247

Rìu Vàng
Hôm nọ, em sử dụng tính năng sleep trên win 10 (ver 2004, em mới nâng cấp từ ver 1903). Sau 1 đêm, lại mở máy dùng bình thường. Tuy nhiên máy hay xảy ra tình trạng tự khởi động lại (hiện biểu tượng :( ) nhất là khi đột nhiên mất điện hoặc kết nối máy in. Các bác cho em lời khuyên khắc phục với ạ
Máy mình hôm trước cũng tải iso 2004 về cài, tuy nhiên hệ thống rất thiếu ổn định, cài đi cài lại mấy lần đều lỗi, sau về bản 1909 thì tạm ok. Windows update đã thấy thông báo về bản 2004, đại ý là bản 2004 đã có, nhưng chưa tương thích với máy bạn, vui lòng chờ! Tạm hài lòng với bản 1909 chứ 2004 chờ update qua ota vậy!

Shiny

Rìu Sắt
ver 2004 lắm lỗi lắm , mình mới build con pc gaming cài 1 tuần để tìm ra lỗi gì mãi mới mò ra là nó ko cho update driver ngoài chỉ cho update thông qua windows update , kiểu như nó từ chối hàng bên ngoài . Driver windows update toàn ver cũ từ 2019 , giờ là tháng 6/2020 rồi update vào là lỗi luôn .