KRT CLUB 3.1.0.29 ATB - Công cụ Trial Reset mọi sản phẩm của Kaspersky | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

KRT CLUB 3.1.0.29 ATB - Công cụ Trial Reset mọi sản phẩm của Kaspersky

Rulemonti

Búa Đá
Mình đã test công cụ KRTCLUB3.1.0.29ATB , làm việc ok, nó có tác dụng reset trial ,nếu thời gian dùng thử hoặc key bản quyền hết hạn, bạn lại chưa có key ngay, thì có thể dùng công cụ này để lấy thời hạn dùng thử ,thường là 30 ngày

KRTCLUB3.1.0.29ATB có dung lượng 35 MB, có hướng dẫn tiếng việt
pass unrar: vnz
Download:
View hidden content is available for registered users!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Rulemonti

Búa Đá
datuan07
Búa Gỗ

Thế à, mình chưa thử trên Win 10, cho nên không rõ , theo như mô tả, của tác giả upload(Trong trang nnm-club.ru) ,thì KTR này làm việc ok với KIS 2020.
Bạn thử lại theo đúng cách hướng dẫn xem sao, sau khi chạy KTR xong, máy tính sẽ khởi động động lại, ngay tức thì ,sau khi vào Win, khi KIS bắt đầu chạy ,vẫn có thông báo là ko có bản quyền, nhưng phải đợi 1 lúc, khoảng vài ba phút gì đó ,thi KTR mới load được trial cho KIS=30 ngày, cho nên bạn chớ vội thấy thông báo chưa có bản quyền mà tắt , hoặc thoát khỏi KIS,
Còn 1 vấn đề nữa ,cũng có thể Kaspéky LAB đã phát hiện ra phần mềm bẻ trial của họ và đã fix chặn rồi, họ cập nhật thông tin virus,từng giây, từng phút,và là đỉnh cao của diệt virus,và các phần mềm Cr@ck mà.
Nếu bạn ko thể thực hiện được , thì thông cảm nhé, mình chỉ là người chia sẻ cho ai đó cần, và thực sự mình ko biết chế tạo ra nó(KTR) và càng ko biết cách fix lỗi gì hết .Chúc Thành công !

datuan07

Búa Gỗ Đôi
datuan07
Búa Gỗ

Thế à, mình chưa thử trên Win 10, cho nên không rõ , theo như mô tả, của tác giả upload(Trong trang nnm-club.ru) ,thì KTR này làm việc ok với KIS 2020.
Bạn thử lại theo đúng cách hướng dẫn xem sao, sau khi chạy KTR xong, máy tính sẽ khởi động động lại, ngay tức thì ,sau khi vào Win, khi KIS bắt đầu chạy ,vẫn có thông báo là ko có bản quyền, nhưng phải đợi 1 lúc, khoảng vài ba phút gì đó ,thi KTR mới load được trial cho KIS=30 ngày, cho nên bạn chớ vội thấy thông báo chưa có bản quyền mà tắt , hoặc thoát khỏi KIS,
Còn 1 vấn đề nữa ,cũng có thể Kaspéky LAB đã phát hiện ra phần mềm bẻ trial của họ và đã fix chặn rồi, họ cập nhật thông tin virus,từng giây, từng phút,và là đỉnh cao của diệt virus,và các phần mềm Cr@ck mà.
Nếu bạn ko thể thực hiện được , thì thông cảm nhé, mình chỉ là người chia sẻ cho ai đó cần, và thực sự mình ko biết chế tạo ra nó(KTR) và càng ko biết cách fix lỗi gì hết .Chúc Thành công !
Mình làm theo hướng dẫn, hiện ra thông báo nhiều câu chữ màu trắng, đại ý là Cần cập nhập hệ thống gì đó ... sau đó tự mất và im ru luôn bạn ơi.[/QUOTE]

Rulemonti

Búa Đá
có lẽ là mình cũng bó tay, vì mình chỉ chia sẻ công cụ ,không có am hiểu nhiều kiến thức về phần mềm pc, Win 10 chưa cài vào máy bao giờ và chưa sử dung nó , bạn thử nhờ các cao nhân trong KASPERSKY của vn-zoom, xem sao ?! Mình thấy trong WIN7 , KIS 20- đã test, KTR làm việc ok !

ngocanh2017

Búa Đá
Bạn datuan07 muốn kích hoạt lại key KIS hoặc KTS đã sao lưu trước đó bằng phần mềm KRT CLUB 3.1.0.29 ATB
chỉ còn cách cài lại Win10 bản 1909 thì mới kích hoạt KIS hoặc KTS sau đó update lên Win10 2004. Hiện giờ chưa có PHẦN ỀM KRT CLUB MỚI TƯƠNG THÍCH VỚI wIN10 2004. xin chia sẽ cùng bạn.

ZED 79

Búa Gỗ Đôi
Cảm ơn 2 bạn trên. Đã dùng tool của bạn khác trên VNZ mình ok cho W10 2004 rồi a.
cho mình xin tool với bạn, đang dùng win 10 vẻ 2004 này mở lên là nó tắt mất

inti8

Rìu Sắt Đôi
Tài khoản bị khóa
The KTS _21_01.08.2021 LIC - file
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

licx là vô hình với RePack_KRT_CLUB_3.1.0.29_ATB_Eng_v6.21.3_Fix2.
Có thể cung cấp cho công cụ sử dụng licx.
Cảm ơn bạn.

phamvantruc

VN Zoom
Thành viên BQT
licx là vô hình với RePack_KRT_CLUB_3.1.0.29_ATB_Eng_v6.21.3_Fix2.
Có thể cung cấp cho công cụ sử dụng licx.
Cảm ơn bạn.