KIS, KAV, KSOS 2019 Final | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

KIS, KAV, KSOS 2019 Final

datuan07

Búa Gỗ Đôi
Bạn chia sẽ mà chẳng cụ thể. Có key trong đó không, cài đặt có hạn chế gì không? Mong bạn quan tâm thêm.
Dùng thử 30 ngày bạn nhé. Còn key thì nhiều mà, bạn chịu khó tìm thôi. Mình dùng bản KIS vẫn dùng key dùng thử 90 ngày của KIS 2018 vẫn được.

taihdhpu2

Rìu Vàng
Dùng thử 30 ngày thì tự tải trên trang chủ được, sao phải vào đây tải làm gì. Bạn chia sẻ thì nên chia sẻ thủ thuật ví dụ như repack hoặc bạn kèm cách active với số ngày lớn hơn. Chứ đăng như này chả chỉ đăng để có bài thôi à.

datuan07

Búa Gỗ Đôi
Dùng thử 30 ngày thì tự tải trên trang chủ được, sao phải vào đây tải làm gì. Bạn chia sẻ thì nên chia sẻ thủ thuật ví dụ như repack hoặc bạn kèm cách active với số ngày lớn hơn. Chứ đăng như này chả chỉ đăng để có bài thôi à.
Trang chủ có thì nói làm gì cụ ?

datuan07

Búa Gỗ Đôi
Đã có phiên bản cài đặt online chính thức KIS, KAV, KTS, KSOS, KFA 2019 trên trang chủ !

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Dùng thử 30 ngày bạn nhé. Còn key thì nhiều mà, bạn chịu khó tìm thôi. Mình dùng bản KIS vẫn dùng key dùng thử 90 ngày của KIS 2018 vẫn được.

Sao mình add key 91 ngày, nhưng lúc nào nó cũng báo có 30 ngày, trong khi phần thông tin key nó vẫn ghi 91 :(