KerishDoctor 2022 Full - Tối ưu và dọn dẹp hệ thống | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

KerishDoctor 2022 Full - Tối ưu và dọn dẹp hệ thống

thanhnguyenit

Rìu Sắt
Một phần mềm khá quen thuộc với một số bạn, trong đó có mình. Trước mình cũng từng dùng nhưng không hiệu quả sao với hiện tại. Bản này mình may mắn kiếm được cách add key bản quyền hơn một năm, nên quyết định chia sẻ với các bạn cách làm.

CÁCH LÀM:​

Bước 1: Bạn tải phần mềm tại liên kết này
Bước 2: Các bạn giải nén với mật khẩu là
Bước 3: Cài đặt phần mềm như bình thường. Sau khi cài xong thì các bạn thoát hẳn phần mềm.

Bước 4: Các bạn chuột phải vào file Kerish Doctor.reg đi kèm, chọn edit. Nhập tên bạn muốn ở phần RegName. Sau đó lưu lại và thoát

Bước 5: Chạy file reg vừa tạo. Và cuối cùng là tận hưởng thành quả.
  • Lưu ý:
Nếu các bạn không muốn đăng ký theo ý muốn thì bỏ qua bước 4, chỉ cần làm bước 5​

Do phần mềm này ít người dùng nên mình không làm tool AIO nhé. Bác nào cần tool thì gửi riêng cho em ạ.

Clip hướng dẫn:​

Sửa lần cuối:

thanhnguyenit

Rìu Sắt
file reg đâu chủ thớt ơi
Bác nông dân đang đùa với chúng tôi, thiếu file reg
Xin lỗi các bác, đã cập nhật lại link full ạ. Thực xin lỗi bác.
Bạn có thể nhận khóa hợp pháp trong 386 ngày từ địa chỉ này

https://sharewareonsale.com/s/kerish-doctor-giveaway-coupon-sale

Em cũng lấy ở đây, nhưng chỉ khác là mò ra được cách đăng ký theo tên mình muốn ạ.

tarak01

Rìu Chiến Vàng
Tài khoản bị khóa
Kerish Doctor 2022 1-Year Giveaway