Chia sẻ - JetBrains PyCharm Pro v2022.2.3 Full - Lập trình Python IDE | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
JetBrains PyCharm Professional là trình chỉnh sửa mã code thông minh PyCharm cung cấp hỗ trợ cho Python, JavaScript, CoffeeScript, TypeScript, CSS và các mã ngôn ngữ lập trình phổ biến trên thế giới. Phần mềm là thành quả phát triển của Python, Django và Web với PyCharm, một IDE Python thông minh mang đến trải nghiệm mã hóa độc đáo.

Các tính năng của JetBrains PyCharm Professional
  • Phát triển Python & Web
  • Hỗ trợ Python: Tận hưởng hỗ trợ mã hóa vượt trội với hoàn thành mã thông minh, kiểm tra mã, tô sáng lỗi nhanh, sửa lỗi tự động, cùng với tái cấu trúc mã tự động và khả năng điều hướng phong phú cho tất cả các triển khai Python chính.
  • Hỗ trợ công nghệ chéo thông minh: Ngoài Python, Pycharm hỗ trợ JavaScript, CoffeeScript, TypeScript, HTML / CSS, Cython, ngôn ngữ mẫu, AngularJS, Node.js, v.v.
  • Khung phát triển web: PyCharm cung cấp hỗ trợ cụ thể theo khung cho các khung phát triển web hiện đại như Django, Flask, Google App Engine, Pyramid và web2py.
  • Khả năng phát triển từ xa: Chạy, gỡ lỗi, kiểm tra và triển khai các ứng dụng trên máy chủ từ xa hoặc máy ảo, với trình thông dịch từ xa, thiết bị đầu cuối ssh tích hợp, tích hợp Docker và Vagrant.
  • Công cụ dành cho nhà phát triển tích hợp: Một bộ công cụ tuyệt vời ngay lập tức: trình gỡ lỗi tích hợp và trình chạy thử nghiệm đồ họa; một thiết bị đầu cuối tích hợp; tích hợp với Git, SVN và Mercurial; Công cụ cơ sở dữ liệu tích hợp & hỗ trợ SQL.
  • IDE: PyCharm có thể tùy chỉnh và đa nền tảng hoạt động trên Windows, Mac OS hoặc Linux với một khóa cấp phép duy nhất. Tận hưởng một không gian làm việc được tinh chỉnh với các bảng màu tùy chỉnh và các ràng buộc phím, với mô phỏng VIM có sẵn.
Link trang chủ:

Download JetBrains PyCharm Pro v2022.2.3 Full - Lập trình Python IDE

Mật khẩu giải nén: 12345

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết!

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Ý bạn là nên hay không ạ, để em lưu ý cho lần sau.

Trước mắt là bạn cứ dùng phương pháp "thuốc" ở trong file nén mình đã chia sẻ bên trên đi. Khi nào nó không còn hiệu lực nữa hoặc hết tác dụng thì tính tiếp các phương án khác :D Quan trọng nhất là DÙNG ĐƯỢC PHẦN MỀM :)

lanhtran

Gà con
Trước mắt là bạn cứ dùng phương pháp "thuốc" ở trong file nén mình đã chia sẻ bên trên đi. Khi nào nó không còn hiệu lực nữa hoặc hết tác dụng thì tính tiếp các phương án khác :D Quan trọng nhất là DÙNG ĐƯỢC PHẦN MỀM :)
ok bác, em sẽ lưu ý.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình bị lỗi "Cannot obtain ticket from http://jetbrains-license-server due to connectivity problem: jetbrains-license-server" mong các bạn chỉ giúp

Hướng dẫn cài đặt của soft này như sau:
View hidden content is available for registered users!

Bạn để ý bước 5, nếu như bạn bị lỗi trên có thể tick vào ô Discover Server để hoàn thành việc cr@ck,.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Like roi sao hok hien ta

Nếu như sau khi like rồi mà bạn không nhìn thấy mã Hex thì bên dưới là mã Hex của bạn:
Văn bản ẩn cho người dùng: herosf2006

Để convert mã Hex bên trên chuyển thành link download, bạn làm theo topic hướng dẫn bên dưới:

Handrf

Kiếm đá
Ban ui bay tui active tren linux vs
b làm các bước y hệt như trên windows bác chủ thớt đã hướng dẫn. khác mỗi chỗ bác đặt đường dẫn lúc chọn 'Edit custom VM options' thôi.
để lấy được đường dẫn bác làm như này:
B1: tạo thư mục Jetbrains trong thư mục "Home" rồi copy file jetbraints-agent.jar vào đó.
B2: bật Pycharms chọn "configure" hoặc chỗ nào bác thấy dòng "Edit Custom VM Options"
B3: thêm dòng này vào cuối rồi nhấn save:
Mã:
-javaagent:/home/Jetbrains/jetbrains-agent.jar
B4: triển chiêu.

Nếu bác làm xong các bước trên xong mà bật pycharm lên bị lỗi thì bác vào thư mục Home. nhấn ctrl + H để xem các file ẩn. Xóa thư mục ".PyCharmxxx" đi là xong. rồi làm lại từ đầu.