Giveaway - iTop Screen Recorder - Trình ghi màn hình chuyên nghiệp miễn phí bản quyền 06 tháng | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giveaway iTop Screen Recorder - Trình ghi màn hình chuyên nghiệp miễn phí bản quyền 06 tháng

tiendatnlb

Junior Moderator
Thành viên BQT
iTop Screen Recorder là một trình ghi màn hình trực quan, mạnh mẽ và dễ dàng giúp ghi lại mọi hoạt động của bạn và tạo video trên PC. Trình ghi màn hình miễn phí cho PC cung cấp 4 chế độ để ghi lại màn hình, webcam, âm thanh và clip trò chơi một cách dễ dàng và nhanh chóng.
itop 0.jpg

itop 0.jpg

itop 0.jpg

itop 0.jpg

Khám phá các tính năng của Trình ghi màn hình mạnh mẽ- Trải nghiệm tốt nhất để ghi lại màn hình​

iTop Screen Recorder là trình ghi màn hình HD và nhanh dành cho PC, cung cấp mọi thứ bạn cần để chụp màn hình. Trình ghi màn hình có thể làm gì? Kiểm tra danh sách tính năng.

Các bước sử dụng:
Itop 4.jpg

Itop 5.jpg

Cài đặt và kích hoạt bản quyền:
Bước 1.
Download bản dùng thử iTop Screen Recorder 4.0 mới nhất tại trang chủ
Tiến hành cài đặt (trong quá trình cài đặt có thể có lời mời cài thêm các ứng dụng khác của IObit, bạn hãy chọn bỏ qua nếu không có nhu cầu).
Bước 2. Chạy phần mềm và kích hoạt bản quyền miễn phí 06 tháng với mã kích hoạt hợp lệ sau:

P/s: xin lỗi các bạn, sau khi tôi đăng bài thì key đã vượt quá số lượt kích hoạt. Bạn cần xin vui lòng chờ!
Khi có key mới, sẽ được cập nhật tiếp.

Các keys hiện có khi bạn nhập cho bản 4.0 đều báo lỗi: "key chỉ dùng cho bản khuyến mại"

Các bạn vui lòng download và cài đặt PHIÊN BẢN KHUYẾN MẠI TẠI ĐÂY

Và dùng một trong các key:

Các bạn hãy thử giúp tôi và cho biết kết quả nhé!

Update key 6 tháng cho bản 4.0 (update 12/06/2023)

Sửa lần cuối:

tiendatnlb

Junior Moderator
Thành viên BQT
up bài lấy reaction ạ :(
Bạn mới vô. Bạn xem lại tài khoản của tôi, có cần như bạn nói không nhé! Tôi đăng bài khi key còn sống, sau đó nó đã quá lượt (do key public trên internet).

Tôi nói rõ sẽ cập nhật key mới khi có rồi. Tôi đóng góp vì sự phát triển của diễn đàn, không vì lấy cái gì cả.

hieuly

Rìu Sắt Đôi
Nếu bạn không muốn dùng Cr@ck thì vui lòng đợi nha! Có key mới tôi sẽ cập nhật ngay.
Cám ơn bác vì tinh thần chia sẻ cho cộng đồng.

Whale

Rìu Chiến
Trong lúc chờ đợi KEY khuyến mại 6 tháng mới !
- Các bạn có thể dùng bản có "thuốc" của UZ1 - mình đã test & quét bằng KIS thấy ổn !

Mã:
68747470733A2F2F616E6F6E66696C65732E636F6D2F31324A344F3076327A662F69546F705F53637265656E5F5265636F726465725F50726F5F345F305F305F3634335F4D756C74696C696E6775616C5F7A6970

Giải mã HEX trên tại:
https://www.convertstring.com/vi/EncodeDecode/HexDecode

samkaka

Gà con
Bạn mới vô. Bạn xem lại tài khoản của tôi, có cần như bạn nói không nhé! Tôi đăng bài khi key còn sống, sau đó nó đã quá lượt (do key public trên internet).

Tôi nói rõ sẽ cập nhật key mới khi có rồi. Tôi đóng góp vì sự phát triển của diễn đàn, không vì lấy cái gì cả.
mình bảo là mình up bài lên để xin reaction ấy bác :v chứ có nói bác đâu

tiendatnlb

Junior Moderator
Thành viên BQT
Tất cả các key đều không được bác ạ. Toàn báo lỗi key không phù hợp.
Bạn cài bản khuyến mại chưa? hay vẫn là bản 4.0 ở trên? Nếu vẫn không được, bạn vui lòng đợi có key mới tôi sẽ cập nhật ngay nhé!

hieuly

Rìu Sắt Đôi
Bạn cài bản khuyến mại chưa? hay vẫn là bản 4.0 ở trên? Nếu vẫn không được, bạn vui lòng đợi có key mới tôi sẽ cập nhật ngay nhé!
Mình đã xóa bản 4.0, tải bản khuyến mại thì cả 2 file khuyến mại và 4.0 tên đều như nhau. Kích hoạt thì không được bạn ạ.

tiendatnlb

Junior Moderator
Thành viên BQT
Mình đã xóa bản 4.0, tải bản khuyến mại thì cả 2 file khuyến mại và 4.0 tên đều như nhau. Kích hoạt thì không được bạn ạ.
Giao diện bản 3.2 khuyến mại như ở cuối bài #1, khác với giao diện bản 4.0. Bạn xem kỹ chưa?

hieuly

Rìu Sắt Đôi
Giao diện bản 3.2 khuyến mại như ở cuối bài #1, khác với giao diện bản 4.0. Bạn xem kỹ chưa?·
Mình bấm vào link đó là nó tự download chứ không hiện ra giao diện bạn ạ. File download về có tên itop-isr-612f4750a4377-installer.