Iris Pro v1.2.0 Full/Portable - Chỉnh độ sáng bảo vệ mắt | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Iris Pro là phần mềm giúp thay đổi độ sáng màn hình máy tính sao cho phù hợp với điều kiện ánh sáng xung quanh giúp màn hình hiển thị nội dung rõ hơn đồng thời bảo vệ đôi mắt tốt hơn cho người dùng.

Iris có thể hoạt động ở chế độ nền mà không làm ảnh hưởng đến công việc của bạn. Tương thích với mọi hệ điều hành và có giao diện khá đẹp mắt. Iris PRO còn được hỗ trợ các lời khuyên, thủ thuật và nghiên cứu y khoa giúp cho người dùng bảo vệ mắt. Chương trình nhắc nhở bạn thường xuyên có khoảng nghỉ giữa lúc làm việc nhằm tránh mỏi mắt.

Download Iris Pro v1.2.0 Full/Portable - Chỉnh độ sáng bảo vệ mắt

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm:

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo hướng dẫn ở topic bên dưới:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

caniquyvnz

Rìu Bạc
thanks for share. mình có 1 ca màn hình lcd hồi đời nhà tống ,chỉnh trong setting của màn hình nó cứ tối tối sao ah - lục banh hết trong đó rồi chỉnh đủ thứ rồi set default củng vậy. kog biết có ae nào thử soft này với màn hình như vậy chưa??? để bửa nào kéo về cài thử coi vì máy không ở gần mình {cheers}

namprince187

Rìu Sắt
Hình như win nó có chuyển vàng theo mặt trời. Hôm bữa có thấy rồi ở đâu đó phần cài đặt. Nhưng chỉnh vàng xong coi phim thấy nó gớm lắm, em tây em nhật cũng vàng khè à
không hẳn là theo mặt trời mà nó sẽ set Night mode theo mốc thời gian mặc định hoặc theo cài đặt của người dùng

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
mình tải rồi nhưng không mở đc hình như file bị lỗi ad

Lỗi như thế nào thì bạn ghi cụ thể lên thì mình mới biết được chứ!
1. Nếu như cài không được thì do tên file có chứa ký tự đặc biệt, bạn đổi tên lại không dấu là được.
2. Nếu giải nén không được, cài WinRAR bản mới nhất để có thể giải nén được (bản cũ từ 4. trở xuống sẽ không giải nén được).
Còn lỗi gì nữa thì bạn ghi lên đây mình xem nhé.

vietnb1974

Búa Đá
lỗi là "the program can't start because Qt5Core.dll is missing from your computer.Try reinstralling the program to fix this problem"

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bạn lên google search file Qt5Core.dll về rồi copy vào thư mục System32 của máy là được nhé :)

vietnb1974

Búa Đá
vẫn ko đc ad lỗi C:\window\SYSTEM32\Qt5Core.dll is either not designed to run on Window or it contains an error....Error status 0xc000035a

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
vẫn ko đc ad lỗi C:\window\SYSTEM32\Qt5Core.dll is either not designed to run on Window or it contains an error....Error status 0xc000035a

Khả năng do bạn download file. dll đó bản cũ, bạn down bản mới nhất bên dưới rồi copy đè lại vào xem sao:
====
error launching installer

Lỗi bạn gặp phải là do trong thư mục bạn chứa file cài đặt có chứa ký tự đặc biệt, bạn đổi lại tên file thành không dấu rồi cài lại như bình thường là ok nhé ;)

ai0ia

Búa Gỗ Đôi
Cảm ơn bác chủ về bài viết, mình cũng đang dùng PM này thấy mắt dịu hơn, ngồi máy tính cũng được lâu hơn...

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
hình như hết hạn sau 5 ngày ad

Trong quá trình sử dụng đôi khi bảng thông báo hết hạn phần mềm hoặc dùng thử sẽ hiện ra tuy nhiên không vấn đề gì, nếu như bạn đã copy file cr@ck vào thư mục cài đặt phần mềm thì sử dụng bình thường.