Thiết kế & Đồ họa - Hướng dẫn cài đặt Adobe Photoshop beta (Remove tool AI và Generative Fill) | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thiết kế & Đồ họa Hướng dẫn cài đặt Adobe Photoshop beta (Remove tool AI và Generative Fill)

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
Hướng dẫn này mình dành cho các bạn sinh viên học sinh muốn trải nghiệm thử.
Đây là cách để bạn có thể trải nghiệm một cách dễ dàng. Nếu có điều kiện thì bạn hãy ủng hộ nhà sản xuất nhé. ;)
Video này quay lại lúc mình ultra view cài đặt cho 1 bạn sinh viên.
------------------
Hướng dẫn bằng Video:

------------------------------
Hướng dẫn các bước:

--------------------------
Các lỗi thường gặp
1. Trong quá trình cài đặt nếu báo lỗi 146: Bạn vào đường dẫn C:\Program Files\Adobe và xoá thư mục photoshop beta đi. Rồi vào Adobe Creative Cloud và cài bản photoshop beta bản thấp nhất. Sau đó cập nhật lên bản mới nhất là được.
2. Bật Photoshop beta lên vào thấy Generative Fill bị mờ đi không sử dụng đc, thì các bạn thử bật VPN lên rồi check lại, hoặc kiểm tra xem Adobe creative cloud có đang bật / đăng nhập vào tài khoản hay không.

Do mình dùng bản quyền nên không thể cài và test các lỗi phát sinh. nên trong quá trình cài đặt và sử dụng, nếu có lỗi gì các bạn cứ feedback lại để mình cập nhật lên nhé.

Sửa lần cuối:

MrBlank3108

Gà con
này xài dc cho mấy cái AE, PTS bản stable dc ko bác? kiểu update rùi dùng GenP để patch í

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
này xài dc cho mấy cái AE, PTS bản stable dc ko bác? kiểu update rùi dùng GenP để patch í
Được bạn, trong video khi mình patch thì cũng patch hết các chương trình adobe có cài trong máy. Vì thế khi update mà có nhả ra thì bạn chạy lại genP. Trước kia khi chưa dùng bản quyền thì mình cũng hay làm vậy

ciaophong

Búa Gỗ
em đang có 2020. giờ muốn cài bản này phải xóa toàn bộ pts à anh ơi.
cấu hình em i6 6700 card 1050 chạy nổi ko anh cái AI này ko anh em nghe nói nặng

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
em đang có 2020. giờ muốn cài bản này phải xóa toàn bộ pts à anh ơi.
cấu hình em i6 6700 card 1050 chạy nổi ko anh cái AI này ko anh em nghe nói nặng
Cài crative cloud vào, sau đó chọn những app cần cài đặt thôi, giữ các app 2020 cũng được. Riêng pts có thể cài cả 2 bản là bản chính thức và bản beta.
Cấu hình tối thiểu chạy PTS beta là vga 2GB, ram 8GB và Intel hỗ trợ 64 bit cho AMD hoặc 32/64 bit hỗ trợ Intel. (2 GHz hoặc nhanh hơn). Con 1050 2gb của bạn bạn có thể cài thử, sẽ hơi chậm 1 tý nhưng vẫn dùng được.

ciaophong

Búa Gỗ
Cài crative cloud vào, sau đó chọn những app cần cài đặt thôi, giữ các app 2020 cũng được. Riêng pts có thể cài cả 2 bản là bản chính thức và bản beta.
Cấu hình tối thiểu chạy PTS beta là vga 2GB, ram 8GB và Intel hỗ trợ 64 bit cho AMD hoặc 32/64 bit hỗ trợ Intel. (2 GHz hoặc nhanh hơn). Con 1050 2gb của bạn bạn có thể cài thử, sẽ hơi chậm 1 tý nhưng vẫn dùng được.
em ngó vào thấy phải tắt tường lửa à anh. căng quá máy công ty ko tắt được ạ :(