Host mới 10gb.vn Free mà tốc độ max speed | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Host mới 10gb.vn Free mà tốc độ max speed

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

xboy0709

Rìu Chiến Chấm
Host mới chất như nước cất, tải free mà tốc độ cao vl :)) lại còn xem được online nữa chứ. Mút đi ae ơi đăng ký free
- https://10gb.vn/free25.html

Mình ko biết post ở đây đúng không ? nếu sai box nhờ Mod move giúp mình

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT

Handrf

Kiếm đá
share file lớn k qua gg drive thì dùng chống vã cũng ok. xong nó chết lúc nào kệ nó {go}

pdanh65

Gà con
Vừa free vừa maxspeed mà còn cho phép lưu nội dung Sẽ luôn ghê thật, không biết có bền không.

thuuong1309

Rìu Sắt Đôi
kiểu như fen muốn gửi file gì đó nặng mà gg drive không đủ dung lượng thì fen up lên đây xong share link cho người khác tải về {big_smile}
à à ,vậy mình hiểu rồi, xin cảm ơn bạn nhiều

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Cám ơn bạn, xài được bữa nào hay bữa đó, đừng share mấy thứ quan trọng, nhưng có vẻ đây không phải là máy chủ đặt tại VN thì phải, giống như chuyển tiếp từ 1 trang nào đó bên nước ngoài, phần giới thiệu thì thấy ghi được lưu trữ tại server của "FPT & Viettel Data Center Tier 3"

Sửa lần cuối:

10gbvn

10gb.vn - Support
Cám ơn bạn, xài được bữa nào hay bữa đó, đừng share mấy thứ quan trọng, nhưng có vẻ đây không phải là máy chủ đặt tại VN thì phải, giống như chuyển tiếp từ 1 trang nào đó bên nước ngoài, phần giới thiệu thì thấy ghi được lưu trữ tại server của "FPT & Viettel Data Center Tier 3"

Máy chủ bên tớ đặt tại data center HCM. Nước ngoài tầm đứt cáp này không tải được tốc độ cao như vậy.

Thực ra 10gb.vn không phải là một trang mới - nó chỉ thay đổi domain từ uploading.vn - sau đợt bên tớ bị trục trặc ở phía data center HN. Uploading.vn đã hoạt động được 9 năm rồi.

Mong cả nhà ủng hộ.
FAQ
1. Liệu trang có die soon. Hay sống được bao lâu ?
Bên mình hợp tác với data hcm hợp đồng theo năm tính ổn định sẽ cao hơn
2. Tại sao lại free nhiều dung lượng cho khách hàng vậy 10tb
Hiện tại 10tb là dung lượng lưu trữ cho các bạn dùng. Về dung lượng bên tớ hỗ trợ
3. Tham gia Uploader partner.
Ưu đãi VIP member và thời hạn xóa files 365 ngày nếu không có lượt tải
Áp dụng cho các webmaster nó traffic ổn định

Thanks

thithi

Búa Đá
Máy chủ bên tớ đặt tại data center HCM. Nước ngoài tầm đứt cáp này không tải được tốc độ cao như vậy.

Thực ra 10gb.vn không phải là một trang mới - nó chỉ thay đổi domain từ uploading.vn - sau đợt bên tớ bị trục trặc ở phía data center HN. Uploading.vn đã hoạt động được 9 năm rồi.

Mong cả nhà ủng hộ.
FAQ
Hiện tại 10tb là dung lượng lưu trữ cho các bạn dùng. Về dung lượng bên tớ hỗ trợ

Thanks
thank bác đã làm rõ vấn đề

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT

Mong cả nhà ủng hộ.
FAQ

Thanks
Bạn giải thích thêm về cái Account balance và My referrals nhé.

10gbvn

10gb.vn - Support
Bạn giải thích thêm về cái Account balance và My referrals nhé.
Cơ chế affiliate chia sẻ kiếm tiền . Qua việc upload files và chia sẻ.
Khi bạn upload files. Sau đó chia sẻ đường link của files đó. Nếu có khách tải thì bạn sẽ được cộng point và quy đổi point đó rút ra tiền . Thông qua cổng Momo hoặc bank
Account balance: Hiển thị số tiền
My referrals: khi khách ấn vào link của bạn. Và họ đăng ký làm tài khoản bạn sẽ được 1 bạn thông qua giới thiệu.

Về cơ chế affiliate và giá theo lượt tải bên tớ sẽ update và đưa vào hoạt động sau. Hiện tại
Bạn có thể theo dõi tại

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm

Mong cả nhà ủng hộ.
FAQ

Thanks
Đọc thì có vẻ dữ dội, nhưng chung quy mấy trạng dạng này thì chỉ được vài tháng để có data là chính, mỗi khách hàng 10TB thì lấy gì "bỏ bụng", đói móc meo, 1 kịch bản giống nhau cả thôi, dù gì cũng cám ơn.

ThienPhuc

Búa Đá
Lưu data đc 90 ngày sau lần tải xuống cuối cùng với acc đã đăng ký (file size ko giới hạn)
Dung lượng lưu trữ đc 1 Tb
Mới check sơ sơ là như vậy

10gbvn

10gb.vn - Support
Đọc thì có vẻ dữ dội, nhưng chung quy mấy trạng dạng này thì chỉ được vài tháng để có data là chính, mỗi khách hàng 10TB thì lấy gì "bỏ bụng", đói móc meo, 1 kịch bản giống nhau cả thôi, dù gì cũng cám ơn.
Vâng cám ơn bạn đã quan tâm. Hy vọng 10gb được bạn ủng hộ vào thời gian tới

10gbvn

10gb.vn - Support
Lưu data đc 90 ngày sau lần tải xuống cuối cùng với acc đã đăng ký (file size ko giới hạn)
Dung lượng lưu trữ đc 1 Tb
Mới check sơ sơ là như vậy
Bạn đăng files lên lưu trữ. Nếu files đó trong vòng 90 ngày ko có lượt tải. Files đó sẽ bị xóa.

Còn kích cỡ size files upload lên tối đa tầm 20g / file
Dung lượng lưu trữ : 10tb

tuongzaza

Rìu Sắt
Bạn đăng files lên lưu trữ. Nếu files đó trong vòng 90 ngày ko có lượt tải. Files đó sẽ bị xóa.

Còn kích cỡ size files upload lên tối đa tầm 20g / file
Dung lượng lưu trữ : 10tb
m còn ít tiền trong uploading.vn thì xử lý ntn bạn nhỉ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.