Hỏi/ Thắc mắc - Hỏi Về Web Đóng Dấu Ảnh Online | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Hỏi Về Web Đóng Dấu Ảnh Online

CuongCao

Búa Gỗ Đôi
Ở công ty nó hạn chế quá nhiều thứ nên không xài được các phần mềm như Photoshop...em thì lâu lâu cần đóng dấu ảnh, trước hay vào trang hieuunganh mà mấy hôm nay nó die rồi, có vài trang thì chất lượng ảnh sau khi ghép tệ quá. Các bác có trang nào đóng dấu ảnh online chất như hieuunganh không giới thiệu em với ạ.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Bạn có thể lên google search với từ khóa "Đóng dấu bản quyền lên ảnh trực tuyến bằng PicMarkr", sẽ có hướng dẫn đầy đủ từ A -> Z dành cho bạn. Do diễn đàn không cho phép dẫn link trực tiếp từ các diễn đàn khác nên mình sẽ không post link ở đây.
Chúc bạn vui vẻ và an lành khi tham gia diễn đàn!

CuongCao

Búa Gỗ Đôi
Bạn có thể lên google search với từ khóa "Đóng dấu bản quyền lên ảnh trực tuyến bằng PicMarkr", sẽ có hướng dẫn đầy đủ từ A -> Z dành cho bạn. Do diễn đàn không cho phép dẫn link trực tiếp từ các diễn đàn khác nên mình sẽ không post link ở đây.
Chúc bạn vui vẻ và an lành khi tham gia diễn đàn!
Cám ơn bác. Để em thử coi. Nhiều khi cần phải chờ đi làm về nhà mới có Soft làm. Hix Hix. Cty thì cấm để tập trung làm việc, mà bản thân thì khoái làm việc riêng. HiHi
---------
Update: Die rồi bác ơi.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cám ơn bác. Để em thử coi. Nhiều khi cần phải chờ đi làm về nhà mới có Soft làm. Hix Hix. Cty thì cấm để tập trung làm việc, mà bản thân thì khoái làm việc riêng. HiHi
---------
Update: Die rồi bác ơi.

Cái trang đó nó cũng phập phù, lúc nãy mình thử nó có lên đó bạn ạ, với lại trang đó mình cũng hay dùng nên chia sẻ cho bạn. Bạn có thể dùng thêm link dưới trong trường hợp link trên vẫn phập phù:

Hooker

Gà con
cái này có phần mềm mà bác đóng dấu bằng web làm gì cho nó mệt :D

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
cái này có phần mềm mà bác đóng dấu bằng web làm gì cho nó mệt :D
bác nên sử dụng phần mềm chứ dùng web lại mất công tải lên lại tải về

Thực ra dùng phần mềm thì tiện hơn nhưng như chủ thớt có nói là ở công ty máy tính bị hạn chế cài đặt phần mềm, rồi cũng không cho phép làm việc cá nhân nên mới phải dùng web cho nhanh, tránh việc tải rồi cài vào máy sẽ bị sếp phát hiện :D