Hdvietnam bị sập ? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hdvietnam bị sập ?

trunghong_3t

Búa Gỗ
Lâu nay thi thoảng mình vẫn tải phim lậu ở trang hdvietnam.com . ,trang này hoạt động song song cả trang hdvietnam.org .
Hôm nay có việc quay trở lại mấy mục bookmark thì thấy không thể truy cập cả hai trang hdvietnam.com và hdvietnam.org. Có vẻ như trang web này đã bị sập ?
Có anh em nào còn vào trang hdvietnam được không ạ ?

bdkhuong

Búa Đá
chia sẻ phim lậu nên bị các nhà mạng chặn phải đổi tên miền

TamcauchuY

Rìu Chiến Chấm
Lâu nay thi thoảng mình vẫn tải phim lậu ở trang hdvietnam.com . ,trang này hoạt động song song cả trang hdvietnam.org .
Hôm nay có việc quay trở lại mấy mục bookmark thì thấy không thể truy cập cả hai trang hdvietnam.com và hdvietnam.org. Có vẻ như trang web này đã bị sập ?
Có anh em nào còn vào trang hdvietnam được không ạ ?
Họ đã chuyển qua đây nè bạn

Doan888888

Búa Gỗ Đôi
Trang này giờ giống fshare tài trợ cho, fshare hay tổ chức event lắm. Tội ae 1 thời cống hiến upload cho fshare, 1 đống point coi như vứt vì chính sách mới.

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User
nó đổi domain thôi. domain mới là .xyz nhé.
fcine mới thật sự là sập

secpol

Rìu Chiến Bạc
Domain .xyz là để share còn .me là để đưa info và thảo luận.

VN m hay tải trên netHD.org để lấy lồng tiếng, chơi phụ đề m tải trên thepiratebay.org trang này phim nét mà ít dung lượng hơn trong nước, ko cần tài khoản, ko bắt buộc phải seed để duy trì tài khoản.

chipsteps

Rìu Vàng
do vướng phải mấy vụ thành viên up phim có đường lưỡi bò! nên trang phải đổi đuôi sang .xyz và đuôi .me

baotq76

Búa Gỗ Đôi
sao mình đăng kí tk hoặc bấm quên Mật khâu cung không dc v các bác

mrJaden

Rìu Bạc
VN m hay tải trên netHD.org để lấy lồng tiếng, chơi phụ đề m tải trên thepiratebay.org trang này phim nét mà ít dung lượng hơn trong nước, ko cần tài khoản, ko bắt buộc phải seed để duy trì tài khoản.
Thế là do trình encode thôi