Hỏi/ Thắc mắc - Hàng trưng bày Mediamart. | Page 4 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Hàng trưng bày Mediamart.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Minh3000

Gà con
lúc Mediamart mở chi nhánh ở tỉnh lẻ cách HN hơn 100 cây số, em cũng từng mua 1 con Nokia cục gạch. Lúc nhận máy bật nguồn không lên. Em nhân viên bán hàng bảo anh về sạc xem sao. Mình về sạc thì lên dùng được 2, 3 tháng gì đó. Về sau nó không lên nguồn. Mang ra đó thì nó kêu gửi lên hãng. Chờ nửa tháng cũng không thấy gì em mới lên hỏi. Tuần sau mới nhận lại con máy đi bảo hành. Dùng 1 thời gian thì em cũng tiễn đưa nó luôn cho người khác
1 lần mua ở viettel store con máy cho ông già. Dùng chưa lâu ông già không thích nên em định bù tiền đổi máy khác. Ra đó quản lý kêu hết thời gian đổi máy. Về nhà chưa được mấy ngày máy có dấu hiệu phồng pin. Em mang qua đó thì được kêu sẽ gửi lên hãng bảo hành. Chờ thời gian không thấy gì, qua đó thì quản lý nam kêu hãng không còn linh kiện, lại gần tết nên giải pháp là em sẽ được mua 1 món đồ bất kỳ giá trị cao hơn cái máy đó. Phần chênh lệch giữa món đó và giá hoá đơn con máy kia em bù thêm. Trước đó mấy năm mua cái cáp USB kết nối với PC ở đó thì dùng 1 thời gian khiến cổng sạc trên điện thoại bị cháy.
Ở Pico nghe lời dỗ ngọt của thằng bán hàng mua cái máy giặc cửa đứng Beko. Trong thời gian bảo hành thì 2 lần thay bảng mạch. Vỏ máy thì dễ han rỉ như giấy gặp mưa
bác bốc phốt chưa bác chưa thì bốc phốt đi nhé để Medimart chuẩn bị nổi tiếng là chuyên gia lừa đảo khách hàng cho nó sập tiệm luôn

blackheart8x

Gà con
gì mà đội quân mediamart bảo cả nhân viên lên face khủng bố bài phôt của chủ thớt rồi lăng mạ kìa quý dị :v Hình như bài của chủ thớt bị xoá rồi??? Mới mò ra ổ nhền nhện của chúng nó, vào vote hết 1* đi ae Mediamart Bỉm Sơn

blackheart8x

Gà con
Bọn Mediamart làm ăn lừa đảo, nhân viên chửi mắng, đe dọa cả nhà khách kìa mọi người. Sao chủ thớt hiền vậy o nói gì. Tẩy chay bọn Mediamart lừa đảo. Nhất là Bọn chi nhánh Bỉm Sơn, Thanh Hóa. Tẩy chay ngay!!!

blackheart8x

Gà con
haha ko la làng nó ỉm luôn cho xong chuyện, phải la càng to càng tốt cho nó sợ mà mới la tý nó đe dọa đã sợ thì càng phải la tiếp khi nào cửa hàng nó bị tẩy chay chịu thiệt hại lớn nó mới sợ, bọn này giang hồ lắm có khi nó đánh khách như chơi
sáng vào đọc bài của chủ thớt trên face xong thấy bọn nhền nhện cả đám nó bâu vào chửi bới, dọa đánh. Khổ thân chủ thớt. Nhân viên kiểu gì giang hồ mất dạy vậy thì bán hàng cho ai? CHắc chắn cty o ra gì mới tuyển 3 cái thể loại nhân viên tạp nham, mất dạy như vậy.

blackheart8x

Gà con
bác bốc phốt chưa bác chưa thì bốc phốt đi nhé để Medimart chuẩn bị nổi tiếng là chuyên gia lừa đảo khách hàng cho nó sập tiệm luôn
Vừa thấy nó chửi thớt 1 lô xong lát sau o thấy bài đăng nữa. Chúng nó trả tiền cho cả admin để xóa bài phốt, o cho mọi người biết về sự gian lận của chúng nó kìa.

laanhtuanngoc

Rìu Bạc
giá trị món hàng không lớn nên em cũng chẳng có ý định bóc phốt gì cả. Mà kể cả có đi nữa thì bác cứ làm như người dùng nào cũng quan tâm tới vậy. Người ta chỉ thấy mặt bằng rộng rãi, nhiều món đồ thì vào mua thôi

blackheart8x

Gà con
Tôi đánh giá cao ý kiến của bạn. Chính vì cái "thấy mặt bằng rộng rãi, nhiều món đồ" nên mới có những bài đăng như chủ thớt đấy. Càng có người bóc phốt, nghĩa là càng có lợi ích cho người tiêu dùng, người dân, các mớ "tào lao" cũng o mất công phải làm 3 cái chuyện lừa đảo, lùa gà làm gì mắc mệt.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.