Giúp chặn kiểm tra check file CBI.dll | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giúp chặn kiểm tra check file CBI.dll

tini6010

Gà con
Bác nào biết cách chặn không cho kaspersky quét file cbi.dll bị thay đổi không, nó quét xong cứ báo bắt cài đặt lại. Mình cám ơn!

Ctrl+S

Rìu Chiến Bạc
Bác nào biết cách chặn không cho kaspersky quét file cbi.dll bị thay đổi không, nó quét xong cứ báo bắt cài đặt lại. Mình cám ơn!
Các phiên bản trước thì có thể thay đổi file cbi.dll. Các phiên bản sau này kaspersky Lab đã thêm kiểm tra mã Hash để Kiểm tra sự toàn vẹn của tệp tin Cbi.dll. Vì vậy chỉ cần thay đổi thì kaspersky sẽ lập tức báo lỗi và yêu cầu cài lại. Bạn muốn khóa file cbi.dl hoặc dùng bát kỳ cách nào khác để kaspersky ko kiểm tra file này thì cũng gặp lỗi như vậy. key kasperky ơ vnz share khá nhiều cũng khog nhất định dùng tới cách này.

Với tôi thì cái nào dính cảnh báo là tôi cho "Đi" hết !
- Bạn có thể tạm thời tắt KIS khi cài đặt phần mềm hoặc có thể Bỏ Qua/Khôi phục lại File trong mục:

File cbi.dll không phải file bị nhiễm hay cảnh báo. Nó là file quan trọng kiểm tra khu vực key kaspersky

VoDanhPhD

Rìu Chiến
File cbi.dll không phải file bị nhiễm hay cảnh báo. Nó là file quan trọng kiểm tra khu vực key kaspersky
Tôi chưa dùng loại "bẻ khóa" các phần mềm antivirus như KIS nên không biết file này !
{EMO_096}
- Các phần mêm Hệ thống - bảo mật thì nên dùng hàng chính hãng bản quyền - nếu không bạn có thể xin Key của Kaspersky trong 4rum - vậy là ổn nhất !

tini6010

Gà con
Tôi chưa dùng loại "bẻ khóa" các phần mềm antivirus như KIS nên không biết file này !
- Các phần mêm Hệ thống - bảo mật thì nên dùng hàng chính hãng bản quyền - nếu không bạn có thể xin Key của Kaspersky trong 4rum - vậy là ổn nhất !
Cái này ko phải loại bẻ khóa bác ơi, cái này dùng key thị trường khác nên sử dụng cbi để dùng bản tiếng việt thôi