Chia sẻ  Get dung lượng data WARP+ CloudFlare không giới hạn

statistics
.

Đây là WARP+ CloudFlare cho điện thoại nha các bạn.

Các bạn hãy copy ID và bỏ vào tool là được. Các bạn hoàn toàn có thể mở nhiều tab để tăng nhanh hơn.
Cập nhật trang web mới để buff data cho các bác. Đã test và thành công.

Cách lấy ID:
Xem phần đính kèm 17393Xem phần đính kèm 17394Xem phần đính kèm 17395Xem phần đính kèm 17396

B1: Bấm Run
Xem phần đính kèm 20026
B2: Điền ID của bạn đã lấy vào ô như hình
Xem phần đính kèm 20027
Xong và đợi thôi.

9/1/2020: Đã cập nhật web có thể buff được.

Sửa lần cuối:
Trả lời

katsukiltd

Rìu Sắt Đôi
Mình bật rồi check ip vẫn ra ip đang dùng có vượt được gì đâu bạn
ví dụ hiện tại nhà mạng VN đã chặn các trang web xxx. bạn phải dùng VPN để vào được các trang đó

anhtuanitc

Búa Gỗ
Các bạn cho hỏi mình dùng Iphone đã tải về được và có ID rùi get lần đầu 2000 rùi báo ok rùi nhưng làm thế nào kiểm tra nó được 2000Gb ở đâu vậy?
Và mình Get thêm lần nửa thì lại báo lỗi các bạn chỉ giúp.
Traceback (most recent call last):
File "main.py", line 44, in <module>
for i in range(int(timesToLoop)):
ValueError: invalid literal for int() with base 10: ''

katsukiltd

Rìu Sắt Đôi
Các bạn cho hỏi mình dùng Iphone đã tải về được và có ID rùi get lần đầu 2000 rùi báo ok rùi nhưng làm thế nào kiểm tra nó được 2000Gb ở đâu vậy?
Và mình Get thêm lần nửa thì lại báo lỗi các bạn chỉ giúp.
Traceback (most recent call last):
File "main.py", line 44, in <module>
for i in range(int(timesToLoop)):
ValueError: invalid literal for int() with base 10: ''
Sau khi chạy code bạn mở lại app sẽ thấy báo dung lượng free. 2000Gb sẽ quy về Tb nhé bạn. Tầm 1.xxTb hoặc 2.xxTb

katsukiltd

Rìu Sắt Đôi
Mình gửi lại hình bạn giúp, cần mở thêm gì không? mình có mời thêm 1 bạn để có warp+ nhưng mời rùi vẫn thấy báo là warp thui ah.

Bạn thử chụp ID rồi gửi cho mình. Mình chạy thử xem sao

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User
{smile} có gì đó sai sai ạ.
em get lần thứ nhất được 32GB, em không hề get tiếp.
lát sau mở app lên kiểm tra thì thấy nó tự tăng lên 70GB.
Rồi cứ thế nó tăng đến 236GB.
Thế là nó dừng lại ở 236GB.
Vấn đề là từ đó đến nay đã gần 1 tuần rồi em nó vẫn ở 236GB không có giảm {amazed}

Vectorme

Búa Gỗ
Mình đã thành công nhận được cả TB ~1000GB free băng thông sài chùa Cloudflare VPN 1.1.1.1 Warp+ theo phương pháp refer a friend cực kỳ bí mật.
Có thể nhận được free data trên thiết bị nhưng hơi tiếc nếu xoá app hoặc reset điện thoại sẽ mất số free data này, do nếu cài lại app Cloudflare là tạo ra ID khác nên mất data.

Thấy mình nhận được hơn 1TB không. do nhiều nên dừng không cày nữa.
Mở app Cloudflare VPN lên lấy ID trên app của bạn như trong hình.

Bạn truy cập warp.surf. Tiếp theo, dán đoạn ID đã sao chép ở trong app vào ô Your Warp + ID.

Mình thì chọn chỉ số Running Interval là ~1000, hoặc ~3000. nếu không được thì chuyển Đổi cứ thử các số khác tùy ý, đổi DNS, Đổi proxy, đổi IP bằng app VPN khác.

Thực tế thì chỉ cần chiến được vài GB cũng dư sài rùi.
Chúc thành công.

ansos123

Rìu Bạc
mình thấy app này lướt web bằng trình duyệt thì ok chứ chơi game online, sử dụng các app yêu cầu Internet như shopee thấy nó chậm hơn khi sài. Không biết bác nào sử dụng có nhận thấy như vậy không

nhoxboy2010

Rìu Sắt Đôi
mình thấy app này lướt web bằng trình duyệt thì ok chứ chơi game online, sử dụng các app yêu cầu Internet như shopee thấy nó chậm hơn khi sài. Không biết bác nào sử dụng có nhận thấy như vậy không
Mình nghĩ do nhiều người xài cùng lúc thôi, Warp/Warp+ chọn server theo vị trí địa lý của bạn, thường ở VN thì sẽ gửi data về server ở HK hoặc SG.

Warp cũng ko ẩn IP nên vào mấy trang check IP thì vẫn hiện IP thực của mình.