Chia sẻ  Get dung lượng data WARP+ CloudFlare không giới hạn

statistics
.

Đây là WARP+ CloudFlare cho điện thoại nha các bạn.

Các bạn hãy copy ID và bỏ vào tool là được. Các bạn hoàn toàn có thể mở nhiều tab để tăng nhanh hơn.
Cập nhật trang web mới để buff data cho các bác. Đã test và thành công.

Cách lấy ID:
Xem phần đính kèm 17393Xem phần đính kèm 17394Xem phần đính kèm 17395Xem phần đính kèm 17396

B1: Bấm Run
Xem phần đính kèm 20026
B2: Điền ID của bạn đã lấy vào ô như hình
Xem phần đính kèm 20027
Xong và đợi thôi.

9/1/2020: Đã cập nhật web có thể buff được.

Sửa lần cuối:
Trả lời

pmhaos

Búa Gỗ
mình chưa hiểu cách dùng phần mềm này lắm. Bác thông não giúp em phát
Bác cứ hiểu nôm na 1.1.1.1 là 1 app VPN và khi fake qua ip nước ngoài thì thường tốc độ mạng sẽ bị giảm, và nó có 1 cái gọi là Warp+, như kiểu lưu lượng 4G tốc độ cao ý

tuankudo

Rìu Sắt
Bác cứ hiểu nôm na 1.1.1.1 là 1 app VPN và khi fake qua ip nước ngoài thì thường tốc độ mạng sẽ bị giảm, và nó có 1 cái gọi là Warp+, như kiểu lưu lượng 4G tốc độ cao ý
warp+ là lưu lượng 4g vậy mà tiền điện thoại mình vẫn bị trừ khi lướt mạng @@

chipu0106

Búa Đá
Khiếp mình mới xin có 200gb mà đã đợi cả 5p rồi, các bác chắc ngồi đợi cả đêm mất{brick}

devteam

Gà con
rất tuyệt vời đấy bạn ơi. cảm ơn bạn đã chia sẻ !

zozo1902

Gà con
bác nào copy cái link ở bài đăng cho em xem được không, cứ kêu phải like mới nhìn đc link mà like rồi cũng có thấy link quái đâu, f5 cũng ko đc

huuhieu012345

Rìu Sắt
Này bên apk có bản mod apk ấy. Cài app mod 1.1.1.1 vào không hiển thị dung lượng còn lại mà ghi là 0MB, bật được WARP+ lướt web luôn cơ mà ping cao hơn dns google {big_smile} . Hàng chính hãng get kiểu này với bản mod apk không khác nhau là mấy {big_smile}. Thanks thớt chia sẻ nhé!

Ở cách 2 có bác nào biết cách DÁN đoạn code ở trên bài viết vào trang web có mã Python không ạ? Trang đó nó không cho paste ra ạ.