Chia sẻ  Get dung lượng data WARP+ CloudFlare không giới hạn

statistics
.

Đây là WARP+ CloudFlare cho điện thoại nha các bạn.

Các bạn hãy copy ID và bỏ vào tool là được. Các bạn hoàn toàn có thể mở nhiều tab để tăng nhanh hơn.
Cập nhật trang web mới để buff data cho các bác. Đã test và thành công.

Cách lấy ID:
Xem phần đính kèm 17393Xem phần đính kèm 17394Xem phần đính kèm 17395Xem phần đính kèm 17396

B1: Bấm Run
Xem phần đính kèm 20026
B2: Điền ID của bạn đã lấy vào ô như hình
Xem phần đính kèm 20027
Xong và đợi thôi.

9/1/2020: Đã cập nhật web có thể buff được.

Sửa lần cuối:
Trả lời

likeifyoulike

Rìu Vàng
Cảm ơn bạn rất nhiều. Bài viết của bạn rất hay và hữu ích. App này dùng rất tốt, mà còn bug dung lượng kiểu này thì khá tuyệt. Hy vọng nó sẽ không bị Fix trong thời gian tới

pvtung01

Búa Gỗ
xong rồi họ fix rồi mình đãng xóa cài đặt tải lại và bị mất hết bh get mỗi lần đc 2gb

vietthu101

Búa Gỗ
có bài nào đấy cũng get dung lượng dùng cho turnsafe ( trên máy tính), anh nào còn cho em xin với

pvtung01

Búa Gỗ
Mình làm được 1TB rồi nè, mà vậy dư dùng rồi, bạn đọc ID của bạn mình GET dùm cho
68c654a5-e977-4669-80af-a132d20e1cb6
bạn làm thế nào gét đc liên tục ko mình toàn get dc 2gb 1 lần thôi cứ để nó chạy thì thỉnh thoảng đc 2gb

katsukiltd

Rìu Sắt Đôi
68c654a5-e977-4669-80af-a132d20e1cb6
bạn làm thế nào gét đc liên tục ko mình toàn get dc 2gb 1 lần thôi cứ để nó chạy thì thỉnh thoảng đc 2gb
bạn nói đúng rồi. nó fix rồi. lâu lâu mới ra được 1Gb. chạy hẳn 2000 lần luôn đi bạn. cũng được mấy chục Gb. vậy là đủ xài rồi

katsukiltd

Rìu Sắt Đôi
có bài nào đấy cũng get dung lượng dùng cho turnsafe ( trên máy tính), anh nào còn cho em xin với
ở đây nè bạn

ansos123

Rìu Bạc
hôm nay mình thử link trên thì get dc đến cái thứ 3 OK xong rồi error hết. Chắc fix rùi. Thử cái link thứ 2 ko biết nên chọn mã Python hay HTML, bác nào chỉ giáo giúp em

katsukiltd

Rìu Sắt Đôi
hôm nay mình thử link trên thì get dc đến cái thứ 3 OK xong rồi error hết. Chắc fix rùi. Thử cái link thứ 2 ko biết nên chọn mã Python hay HTML, bác nào chỉ giáo giúp em
chọn python nhé bạn. cách 2 cũng giống cách 1 thôi. chẳng qua cách 1 là mod làm sẵn cho mình rồi. chỉ cần dán ID và nhập số cần get
Đúng là nó fix rồi. nhưng kiên trì chạy code thì vẫn get đươc nhé bạn. 1 lần được khoảng 2-3Gb.