Chia sẻ  Get dung lượng data WARP+ CloudFlare không giới hạn

statistics
.

Đây là WARP+ CloudFlare cho điện thoại nha các bạn.

Các bạn hãy copy ID và bỏ vào tool là được. Các bạn hoàn toàn có thể mở nhiều tab để tăng nhanh hơn.
Cập nhật trang web mới để buff data cho các bác. Đã test và thành công.

Cách lấy ID:
Xem phần đính kèm 17393Xem phần đính kèm 17394Xem phần đính kèm 17395Xem phần đính kèm 17396

B1: Bấm Run
Xem phần đính kèm 20026
B2: Điền ID của bạn đã lấy vào ô như hình
Xem phần đính kèm 20027
Xong và đợi thôi.

9/1/2020: Đã cập nhật web có thể buff được.

Sửa lần cuối:
Trả lời

Luudanxi

Rìu Chiến Chấm
Chạy code nó báo sai như sau
Traceback (most recent call last):
File "main.py", line 44, in <module>
for i in range(int(timesToLoop)):
ValueError: invalid literal for int() with base 10: ''

KeyboardInterrupt

HaLeDa

Rìu Sắt Đôi
Đang có trò cài VPN của 1.1.1.1 sử dụng TunSafe đó các bác. Em thử thấy connected rồi mà chưa đi internet được không rõ vì sao :(

pmhaos

Búa Gỗ
ko rõ lấy ID ntn nhỉ? ai giúp với
Bác vào Setting/ More setting/ Diagnostics/ ID

jimmybui

Búa Đá
Cảm ơn chia sẻ của ad, rất hữu ích, anh em tranh thủ tăng max GB đi, sẽ có lúc rất cần thiết dùng đến như là:
  • Cá mập cán cáp
  • Xài wifi công cộng chùa
  • Xài app tài chính, mua sắm online
  • VPN...
Vụ app tài chính, mua sắm online là sao vậy ạ? Mong bác chỉ giáo cho em vụ này <3

tuankudo

Rìu Sắt
em tưởng tặng dữ liệu free. Lướt tí trừ hết tiền trong tài khoản r hichic

gotiengviet

Búa Đá
Vụ app tài chính, mua sắm online là sao vậy ạ? Mong bác chỉ giáo cho em vụ này <3
Thế này nhé, khi giao dịch tài chính trên mobile, internet banking, shoping... thì phải nhập thông tin thẻ tín dụng, debit các kiểu đúng ko.
Nếu kết nối của mình không phải là riêng tư, xài wifi chùa, hacker dễ dàng can thiệt đc vào các gói tin truyền đi khi bạn thực hiện giao dịch và lấy cắp thông tin thẻ ngân hàng, thông tin cá nhân của bạn. Còn khi bạn dùng VPN nói chung, và app 1111 warp+ nói riêng. Thì bạn sẽ có 1 mạng riêng, được bảo mật (mã hoá) và ẩn danh tính, nên an toàn hơn (hơn rất nhiều thôi, ko phải là tuyệt đối :) )

YamIT

Búa Gỗ Đôi
Mình không mấy khi dùng VPN nhưng đợt này Viettel và VNPT làm mình phải mò nó để dùng :confused: