Chia sẻ  Get dung lượng data WARP+ CloudFlare không giới hạn

statistics
.

Đây là WARP+ CloudFlare cho điện thoại nha các bạn.

Các bạn hãy copy ID và bỏ vào tool là được. Các bạn hoàn toàn có thể mở nhiều tab để tăng nhanh hơn.
Cập nhật trang web mới để buff data cho các bác. Đã test và thành công.

Cách lấy ID:
Xem phần đính kèm 17393Xem phần đính kèm 17394Xem phần đính kèm 17395Xem phần đính kèm 17396

B1: Bấm Run
Xem phần đính kèm 20026
B2: Điền ID của bạn đã lấy vào ô như hình
Xem phần đính kèm 20027
Xong và đợi thôi.

9/1/2020: Đã cập nhật web có thể buff được.

Sửa lần cuối:
Trả lời

pvtung01

Búa Gỗ
đã thành công thử xóa đi rồi dow lại vẫn còn nguyên trên iphone đang get max ko biết có bị sao hay ko nữa

statistics

Moderator
Thành viên BQT
Cách 2 vào phải chọn loại mã, chọn loại code nào đấy @dongle905
python á bạn

statistics

Moderator
Thành viên BQT
đang tăng 200GB mà ko biết còn tăng được nữa ko {ah}
em nhập 1 phát 1024GB và đang chạy đến 300 rồi nè bác
chạy thêm phát nữa chắc vẫn đc nhỉ {adore}
thử thì mới biết được bác, cho nó ra 1 cửa sổ rồi bỏ đấy cho nó chạy, ;)) đang có đợt lấy nhiều nhất có thể thôi, trên FB em thấy có bác lấy đc 62TB rồi
Các bạn mở nhiều tab chạy sẽ nhanh hơn nhé

pvtung01

Búa Gỗ
các bác mở 10 tab là ok rồi cho mỗi lần đc 10gb thơm khuyến kích các bác chạy = code hơn vì lỗi nó tự chạy lại cho mình

thubom22

Gà con
có ai khai sáng cho mình biết công dụng & ứng dụng của món này ko ? Bỏ đi uống cafe 1 lúc mà như người tối cổ thế ?

Handrf

Kiếm đá
lấy cỡ 5 - 10TB là dùng tẹt ga rồi các bạn. đừng ham hố quá kẻo họ lại xử lý thì mệt. VPN cũng chẳng phải tốc độ bàn thờ gì nên dùng rất lâu mới hết

Handrf

Kiếm đá
có ai khai sáng cho mình biết công dụng & ứng dụng của món này ko ? Bỏ đi uống cafe 1 lúc mà như người tối cổ thế ?
VPN đó bạn, dùng để "vượt rào" của nhà mạng. app này dùng riêng trên mobile thôi.