Desktop & Văn phòng - First PDF 3.6.9.1 Full (Vie) & 4.1.11.16 Full (Eng) - Chuyển đổi PDF sang Word không bị lỗi Font chữ | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
First PDF là ứng dụng cho dân văn phòng, có kích thước nhỏ gọn với chức năng chính chuyển đổi các tài liệu PDF sang định dạng hình ảnh khác nhau như JPG, BMP, PNG, GIF hoặc văn bản Word.

Ưu điểm lớn nhất của chương trình này là không làm lỗi font trong quá trình chuyển đổi, điều này rất hữu ích với các tài liệu tiếng Việt.

Đặc điểm:
  • Giao diện đơn giản, dễ sử dụng
  • Chuyển đổi PDF sang Word hoặc hình ảnh (JPEG, PNG, TIFF, BMP, TIFF)
  • Tốc độ chuyển đổi nhanh, độ chính xác gần như tuyệt đối.
  • Giữ được toàn bộ định dạng (màu sắc, cỡ chữ, cột, bảng biểu…) và rất ít bị lỗi font.
  • Chuyển đổi cùng lúc nhiều file, hỗ trợ chức năng kéo thả.
Download First PDF 3.6.9.1 Full (Việt hóa):

Nếu link die phiền các bạn thông báo cho mình tại đây!

Sửa lần cuối:

jessica

Gà con
First PDF là ứng dụng cho dân văn phòng, có kích thước nhỏ gọn với chức năng chính chuyển đổi các tài liệu PDF sang định dạng hình ảnh khác nhau như JPG, BMP, PNG, GIF hoặc văn bản Word.

Ưu điểm lớn nhất của chương trình này là không làm lỗi font trong quá trình chuyển đổi, điều này rất hữu ích với các tài liệu tiếng Việt.

Đặc điểm:
  • Giao diện đơn giản, dễ sử dụng
  • Chuyển đổi PDF sang Word hoặc hình ảnh (JPEG, PNG, TIFF, BMP, TIFF)
  • Tốc độ chuyển đổi nhanh, độ chính xác gần như tuyệt đối.
  • Giữ được toàn bộ định dạng (màu sắc, cỡ chữ, cột, bảng biểu…) và rất ít bị lỗi font.
  • Chuyển đổi cùng lúc nhiều file, hỗ trợ chức năng kéo thả.
Download First PDF 3.6.9.1 Full (Việt hóa):

No quote

Download First PDF 4.1.11.16 Full (tiếng Anh):

No quote

Nếu link die phiền các bạn thông báo cho mình tại đây!
Cảm ơn chủ thớt nhiều nha!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
PDF thường thì có Solidconverter cũng mạnh, PDF scan ảnh thì có Abby fine reader rất mạnh

Solid Converter thì đã có nhiều ở trên mạng, tuy nhiên thời gian tới mình sẽ post 1 bài về soft này, còn ABBYY Fine Reader mình đã post bản 14 repack lên, bạn có thể download ở topic bên dưới nếu cần :D
Cảm ơn bạn về những gợi ý và chúc bạn vui vẻ!

Hungkattys

Búa Gỗ
Cám ơn bạn !!!

sonatim

Búa Gỗ
Tài khoản bị khóa
Solid Converter thì đã có nhiều ở trên mạng, tuy nhiên thời gian tới mình sẽ post 1 bài về soft này, còn ABBYY Fine Reader mình đã post bản 14 repack lên, bạn có thể download ở topic bên dưới nếu cần :D

Cảm ơn bạn về những gợi ý và chúc bạn vui vẻ!
Mình đang cài bản abby 12 thấy dùng ổn

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình đang cài bản abby 12 thấy dùng ổn

Bản 14 nhận diện tiếng Việt tốt hơn bản 12 đấy, bạn gỡ sạch sẽ bản 12 ra và dùng bản 14 để trải nghiệm những sự khác biệt. Đọc 12 trang bình luận ở bên topic ABBYY Fine Reader là bạn hiểu tại sao bản 14 lại được nhiều người ưa chuộng như vậy!
Chúc bạn vui vẻ :D

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình thấy Foxit PhantomPDF 9 chuyển cũng rất ok mà

Thực ra mỗi phần mềm sẽ có 1 ưu điểm, nhược điểm riêng. Mình post phần mềm này lên để làm phong phú kho phần mềm hơn, với lại phục vụ cho 1 số thành viên thích dùng phần mềm này :) Mình sẽ post phần mềm mà bạn yêu cầu lên diễn đàn, để mọi người được biết và sử dụng :)
====
Có thể up link vào host khác dễ truy cập hơn được ko chủ thớt?

Hiện tại mạng mình đang online khá phập phù nên việc re-up lại cho bạn gặp 1 số khó khăn. Để tránh mất thời gian phải chờ đợi thì bạn có thể chủ động tìm cách phương pháp để tải file từ cloudmailru. Trang này tải được cái tốc độ cao, không quảng cáo, lưu trữ file với thời gian dài. Nếu bạn không tải được trình duyệt này, thử sử dụng trình duyệt khác :)