Desktop & Văn phòng - First PDF 3.6.9.1 Full (Vie) & 4.1.11.16 Full (Eng) - Chuyển đổi PDF sang Word không bị lỗi Font chữ | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

sletnty

Búa Gỗ
Link chết rồi bạn ạ, có thể check lại được không?

Chihiro

Rìu Sắt Đôi
Hiện tại mình đang dùng Adobe Acrobat DC, tuy nhiên khi chuyển đổi pdf sang word vẫn ko được ưng ý cho lắm, để test pm này xem sao, cám ơn bạn đã share

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Hiện tại mình đang dùng Adobe Acrobat DC, tuy nhiên khi chuyển đổi pdf sang word vẫn ko được ưng ý cho lắm, để test pm này xem sao, cám ơn bạn đã share

Convert từ PDF sang Word phải dùng ABBYY FineReader 15 mới hiệu quả bạn ạ! Trong diễn đàn đã chia sẻ rồi nhé :D

xuantocdovh

Gà con
bình luận

Phan Dat

Gà con
First PDF là ứng dụng cho dân văn phòng, có kích thước nhỏ gọn với chức năng chính chuyển đổi các tài liệu PDF sang định dạng hình ảnh khác nhau như JPG, BMP, PNG, GIF hoặc văn bản Word.

Ưu điểm lớn nhất của chương trình này là không làm lỗi font trong quá trình chuyển đổi, điều này rất hữu ích với các tài liệu tiếng Việt.

Đặc điểm:
  • Giao diện đơn giản, dễ sử dụng
  • Chuyển đổi PDF sang Word hoặc hình ảnh (JPEG, PNG, TIFF, BMP, TIFF)
  • Tốc độ chuyển đổi nhanh, độ chính xác gần như tuyệt đối.
  • Giữ được toàn bộ định dạng (màu sắc, cỡ chữ, cột, bảng biểu…) và rất ít bị lỗi font.
  • Chuyển đổi cùng lúc nhiều file, hỗ trợ chức năng kéo thả.
Download First PDF 3.6.9.1 Full (Việt hóa):

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Download First PDF 4.1.11.16 Full (tiếng Anh):

Nếu link die phiền các bạn thông báo cho mình tại đây!
Đang quan tâm, tks bác.

dexem

Búa Gỗ
VIP User
Cám ơn @ phj4nhpr09xx đã chia sẽ.
Mình đang sử dụng bản portable ABBYY FineReader 14 từ năm 20218 vẫn chạy tốt.
Để mình sử dụng thử phần mềm này.

First PDF là ứng dụng cho dân văn phòng, có kích thước nhỏ gọn với chức năng chính chuyển đổi các tài liệu PDF sang định dạng hình ảnh khác nhau như JPG, BMP, PNG, GIF hoặc văn bản Word.

Ưu điểm lớn nhất của chương trình này là không làm lỗi font trong quá trình chuyển đổi, điều này rất hữu ích với các tài liệu tiếng Việt.

Đặc điểm:
  • Giao diện đơn giản, dễ sử dụng
  • Chuyển đổi PDF sang Word hoặc hình ảnh (JPEG, PNG, TIFF, BMP, TIFF)
  • Tốc độ chuyển đổi nhanh, độ chính xác gần như tuyệt đối.
  • Giữ được toàn bộ định dạng (màu sắc, cỡ chữ, cột, bảng biểu…) và rất ít bị lỗi font.
  • Chuyển đổi cùng lúc nhiều file, hỗ trợ chức năng kéo thả.
Download First PDF 3.6.9.1 Full (Việt hóa):

Download First PDF 4.1.11.16 Full (tiếng Anh):

Nếu link die phiền các bạn thông báo cho mình tại đây!
thanks!