Dấu tích màu xanh bên cạnh tài khoản | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Dấu tích màu xanh bên cạnh tài khoản

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

trung256

Búa Gỗ Đôi
Tài khoản bị khóa
Xin hỏi với điều kiện nào thì được cấp dấu tích màu xanh bên cạnh tài khoản vậy? Mình cũng đang rất muốn có dấu tích này.

ovinguyen

Life is inherently sweet but also bitter.

ntquyet247

Rìu Bạc Đôi
Dấu tích đó là các tài khoản được phép vào mục F318 và F319. Bạn có thể đợi tới đợt xét duyệt thì đăng ký. Admin sẽ dựa vào mức độ tương tác của bạn để xét. Bạn hãy cho đi là sẽ được nhận lại. Xin thông tin đến bạn
Hic hic nộp đơn cả tuần nay rồi mà chưa thấy gì đây bác :(

AnhDuy1986

KHÔNG GÌ LÀ TẤT CẢ !!!!
Thành viên BQT
Mình cũng chưa có :(
Xem các cmt trên !!!!

jablonec

Rìu Chiến Chấm

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Thực sự tham gia diễn đàn cũng lâu rồi mà vấn đề này mình cũng chưa biết luôn :)) Ngoại trừ các thành viên trong BQT ra là chắc chắn, còn các trường hợp khác, mình không rõ, chắc phải cống hiến cho diễn đàn nhiều thật nhiều thôi {hehe}

ovinguyen

Life is inherently sweet but also bitter.
@ovinguyen xem giúp mình đã sắp đủ đk chưa? Mình tự nhận thấy mình cũng khá chăm chỉ! Hihi!
Mình đâu có xem được đâu, đó là hệ thống tự đánh giá mà, bạn cứ làm như theo post của mình và post của ad Cloud trong vòng gần tháng là sẽ có.
Thực sự tham gia diễn đàn cũng lâu rồi mà vấn đề này mình cũng chưa biết luôn :)) Ngoại trừ các thành viên trong BQT ra là chắc chắn, còn các trường hợp khác, mình không rõ, chắc phải cống hiến cho diễn đàn nhiều thật nhiều thôi {hehe}
Nếu mà ai cũng biết hết thì đâu có gì hay đâu bạn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.