PM Hệ thống - Cyrobo Hidden Disk Pro 5.07 Multilingual - Tạo ổ đĩa ảo mới cho các tập tin và thư mục bảo mật của riêng mình, có chế độ Ẩn với mật khẩu! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

PM Hệ thống Cyrobo Hidden Disk Pro 5.07 Multilingual - Tạo ổ đĩa ảo mới cho các tập tin và thư mục bảo mật của riêng mình, có chế độ Ẩn với mật khẩu!

quocdungit87

Rìu Chiến Bạc Chấm
Với phần mềm Cyrobo Hidden Disk Pro, bạn có thể tạo một ổ đĩa ảo mới cho các tập tin và thư mục bảo mật của mình. Ổ đĩa này hoạt động giống như một ổ đĩa thông thường trên hệ thống của bạn, nhưng bạn cũng có thể đặt nó trong chế độ Ẩn và nhập lại nó bằng cách nhập mật khẩu. Vì vậy, với phần mềm bảo mật này, bạn có thể dễ dàng ẩn các tệp và thư mục quan trọng của mình theo quan điểm của người dùng hệ thống khác. Ngoài ra, ổ đĩa không yêu cầu thêm dung lượng trên đĩa và Đĩa ẩn sử dụng dung lượng đĩa cứng trống để lưu trữ. Ngoài ra, mật khẩu cho ổ đĩa này là tùy chọn và bạn có thể tắt nó.

Tính năng chính của Cyrobo Hidden Disk Pro​

• Ẩn tệp của bạn: Tạo một đĩa bí mật ảo để lưu trữ các tệp bí mật của bạn ở một nơi an toàn riêng biệt. 100% tương thích với bất kỳ chương trình nào khác trên máy tính của bạn.
  • Bảo vệ mật khẩu tùy chọn: Bạn có thể giới hạn quyền truy cập vào đĩa bí mật bằng cách chọn một mật khẩu mạnh. Tuy nhiên, đây là tính năng tùy chọn.
  • Trường hợp khẩn cấp: Đĩa bí mật tự động biến mất khi mất điện (hoặc tắt hệ điều hành Windows). Tốt cho trường hợp khẩn cấp.

Trang chủ

Mã hex Cyrobo Hidden Disk Pro 5.07 Multilingual

Để tải nhanh hơn:
  • nên cài đặt adblock/adguard để chặn quảng cáo
  • nên sử dụng VPN, mình đang sử dụng VPN free của Opera GX nên tốc độ cũng khá cao