CutMaster 2D Pro v1.5.0 Full (Link cực hiếm) - Tối ưu hóa việc cắt các tấm vật liệu phẳng | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

CutMaster 2D Pro v1.5.0 Full (Link cực hiếm) - Tối ưu hóa việc cắt các tấm vật liệu phẳng

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Google Dịch
CutMaster 2D là một phần mềm cắt tối ưu. Nó cho phép bạn tối đa hóa việc sử dụng các tài liệu bằng cách tạo ra các bố cục cắt tối ưu nhất (cutlist). Nó sử dụng các thuật toán tiên tiến, được thiết kế đặc biệt để tối ưu hóa việc bố trí cắt trong các tấm kim loại, chế biến gỗ, đồ gỗ, thủy tinh và các ngành công nghiệp tương tự.

CutMaster 2D được thiết kế cho các hoạt động cắt vừa cắt phần khối lượng trung bình trên thiết bị của nhãn hiệu. Nó hỗ trợ US Standard hoặc British Imperial và đơn vị mét và cung cấp điều chỉnh lưỡi cưa dày, theo dõi chứng khoán bảng, dán nhãn và dự toán chi phí. Cạnh dải và điều khiển hướng hạt được thực hiện cho tất cả hoặc phần cụ thể. Dữ liệu có thể được nhập khẩu từ Microsoft Excel. Bộ phận có thể được sắp xếp lại trên tay cắt bố trí trước khi in. Tối ưu hóa mức độ có thể điều chỉnh, cũng như nhiều thông số khác.

Giao diện có sẵn trong tám ngôn ngữ: tiếng Anh, tiếng Tây Ban Nha, Ý, Đức, Pháp, Hà Lan, Serbia và Croatia.

Download CutMaster 2D Pro v1.5.0 Full - Tối ưu hóa việc cắt các tấm vật liệu phẳng

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm:

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo hướng dẫn ở topic bên dưới:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cảm ơn Anh phj4nhpr09xx
Tool tuyệt vời như vầy mà ít người quan tâm quá!

Do không phải là phần mềm họ cần, và phục vụ cho công việc của họ mà thôi. Nếu như những ai làm về mảng này thì phần mềm này cùng với CutLogic thực sự là những công cụ không thể thiếu :)

GioLangLe

Búa Gỗ Đôi
Không thấy link chủ thớt ơi

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Không thấy link chủ thớt ơi

Có lẽ từ sau bạn nên để ý kỹ hơn các nội dung mình viết ở trong topic để tránh mất thời gian cho bạn khi bạn phải chờ mình reply phản hồi lại.
Ở bài viết mình có chia sẻ mã Hex, và cách chuyển đổi mã Hex đó sang link download thì mình đã có 1 topic hướng dẫn post ngay ở #1 bài viết này rồi.
Do vấn đề bản quyền nên phải chia sẻ ẩn, kín như vậy!
Trong trường hợp bạn không nhìn thấy mã Hex thì đây là mã của bạn:
View hidden content is available for registered users!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
mình đang tìm pm này nhưng lại die link rồi bác ơi

Link vẫn hoạt động hoàn toàn bình thường bạn nhé, bạn convert mã Hex sang link download theo hướng dẫn video bên dưới (cực kỳ đơn giản):

Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!