Nhờ tư vấn - Có nên dùng Kaspersky? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Có nên dùng Kaspersky?

thanhtinhahn

Búa Gỗ
Xin chào các Pro cùng AE trên diễn đàn! Xin mời AE cùng chia sẽ ý kiến.
Hiện nay, hầu như, đa số người dùng máy tính điều sừ dụng phần mềm diệt virus để bảo vệ pc yêu quý của mình qua các phần mềm: Eset, Avast, kasperskey...
nhưng hiện nay. mình thấy nhiều người sử dụng phần mềm kasperskey. Trước đây mình xài trình diệt virus được tích hợp sẵn trên Windows 10, đó là Windows security, nay mình quyết định chuyển sang dùng Kaspersky. Vì mình off update trên win.
1. Tải Kasperskey từ trang chủ.

2. test (Có nên sử dụng không?)
Test  virus total.jpg

Hamano Kaito

Moderator
Kav được phát triển từ nước Nga
Cái trình anti phát hiện cũng của nước Nga
Họ tự bóp nhau rồi ! {rofl}{rofl}, mà theo mình biết thì yandex này là trình duyệt mà đâu phải anti đâu ta ? Ko lẽ họ phát triển mãn anti nữa à !??

ansos123

Rìu Bạc
chắc ông Yandex troll rồi, thử lôi BKAV lên quét xem có virus gì ko

alolo

Búa Đá
mình tải file setup trên my kaspersky và trên trang kaspersky.com.vn quét thử và không phát hiện thấy gì cả

Annotation 2020-06-06 154555.jpg

Sửa lần cuối:

thanhtinhahn

Búa Gỗ
mình tải file setup trên my kaspersky và trên trang kaspersky.com.vn quét thử và không phát hiện thấy gì cả

Xem phần đính kèm 13845
Bạn hay thật! Cảm ơn.

Xin chào các Pro cùng AE trên diễn đàn! Xin mời AE cùng chia sẽ ý kiến.
Hiện nay, hầu như, đa số người dùng máy tính điều sừ dụng phần mềm diệt virus để bảo vệ pc yêu quý của mình qua các phần mềm: Eset, Avast, kasperskey...
nhưng hiện nay. mình thấy nhiều người sử dụng phần mềm kasperskey. Trước đây mình xài trình diệt virus được tích hợp sẵn trên Windows 10, đó là Windows security, nay mình quyết định chuyển sang dùng Kaspersky. Vì mình off update trên win.
1. Tải Kasperskey từ trang chủ.
Xem phần đính kèm 13842
2. test (Có nên sử dụng không?)
Xem phần đính kèm 13843

=> CÓ VIRUS, NAM TRƯỜNG SƠN PACK

http://d m.kaspersky-labs.com/vi-VN/PURE/20.0.14.1085/startup.exe

=> KHÔNG VIRUS, NGA PACK

=> DO PM ĐÓNG GÓI EXE DỔM KHÔNG NHƯ HÃNG PACK => NÊN AV NHẬN VIRUS