Có bác nào xem phim thanh gươm diệt quỷ - làng rèn kiếm không | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Có bác nào xem phim thanh gươm diệt quỷ - làng rèn kiếm không

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
H

H Thong

Bác gửi vào hộp thư cho mình với. Cuối tuần ngồi xem {beauty}

Handrf

Kiếm đá
cho mình xin link với. nhân tiện bạn thuộc nhóm sub nào vậy?

hieuly

Rìu Sắt Đôi
Minh có up 9 tập của phim này, nhưng đăng lên chắc dính bản quyền, bác nào xem em gởi link thư mục. 1080P, add sẵn sub.
Nếu có thể và được cho phép, mình cũng sẽ tiếp tục up thêm nhiều phim khác và gởi dạng inbox riêng
Bác gửi cho em với ạ. Chân thành cám ơn bác.

anhtuan1967

Rìu Chiến Chấm
Cái này có phải phim kiếm hiệp không nhỉ? Trước đây độ trên 33 năm mình có xem phim bộ Thanh kiếm ma của HK ở rạp chiếu phim mà giờ không tìm ra để coi lại.

Shiny

Rìu Sắt
Cái này có phải phim kiếm hiệp không nhỉ? Trước đây độ trên 33 năm mình có xem phim bộ Thanh kiếm ma của HK ở rạp chiếu phim mà giờ không tìm ra để coi lại.
phim này là phim hoạt hình nhật bản, kiếm sĩ đạo samurai diệt quỷ, phim cho trẻ con xem thôi vì các nhân vật là kiếm sĩ đạo toàn trẻ con hơn 10 tuổi phải đi chém quỷ toàn loại già đầu hay trưởng thành, vóc dáng quỷ thì toàn khổng lồ sống lâu mấy nghìn năm, đánh nhau kiểu châu chấu đá xe, toàn cảnh người nhà kiếm sĩ bị tàn sát nên luyện kiếm trả thù, chủ yếu phim này là quỷ giết người để uống máu nâng cao sinh lực, như ăn tiết canh ấy. Phim này thấy trẻ con bị giết nhiều quá nên toàn trẻ con đi đấu vs quỷ, bộ phim cũng thuộc dạng phi lý rồi lại còn cảnh kiếm sĩ trẻ con bị quỷ đánh cho tàn phế mà tác giả vẫn cho bò dc dậy đánh tiếp.

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
Bác gửi cho em với ạ. Chân thành cám ơn bác.
Bác kiểm tra tin nhắn diễn đàn.

BironKing

Búa Gỗ Đôi
Minh có up 9 tập của phim này, nhưng đăng lên chắc dính bản quyền, bác nào xem em gởi link thư mục. 1080P, add sẵn sub.
Nếu có thể và được cho phép, mình cũng sẽ tiếp tục up thêm nhiều phim khác và gởi dạng inbox riêng
mình thấy trên mạng cũng phổ biến bán 720P, netflix hình như cũng 720P thì phải, bác kiếm dc nguồn 1080P hay vậy

M E N

Búa Đá
phim này là phim hoạt hình nhật bản, kiếm sĩ đạo samurai diệt quỷ, phim cho trẻ con xem thôi vì các nhân vật là kiếm sĩ đạo toàn trẻ con hơn 10 tuổi phải đi chém quỷ toàn loại già đầu hay trưởng thành, vóc dáng quỷ thì toàn khổng lồ sống lâu mấy nghìn năm, đánh nhau kiểu châu chấu đá xe, toàn cảnh người nhà kiếm sĩ bị tàn sát nên luyện kiếm trả thù, chủ yếu phim này là quỷ giết người để uống máu nâng cao sinh lực, như ăn tiết canh ấy. Phim này thấy trẻ con bị giết nhiều quá nên toàn trẻ con đi đấu vs quỷ, bộ phim cũng thuộc dạng phi lý rồi lại còn cảnh kiếm sĩ trẻ con bị quỷ đánh cho tàn phế mà tác giả vẫn cho bò dc dậy đánh tiếp.
kakaka.... bạn này nói khá đúng, mà phim hoạt hình này xem chơi cho vui :))