Chuyên mục ẩm thực và du lịch dành cho các bạn có tâm hồn ăn uống | Page 115 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chuyên mục ẩm thực và du lịch dành cho các bạn có tâm hồn ăn uống

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm
HỘT GÀ NƯỚNG LỆ HÀ

Ngon quá đi, ở chị Lệ Hà có cách chế biến độc và lạ, nó khác với cách làm của các chị tên là "ai hột gà nướng, hột vịt lôn, trứng cút lộn, bắp xào đây". Trong clip không thấy nói địa chỉ hả Bác.

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm
HÀNG HỦ TIẾU GIA TRUYỀN 3 ĐỜI 60 NĂM ngày bán hơn 500 vắt mì

Tôi chỉ nghĩ câu "không ai giàu ba họ không ai khó ba đời", nay biết thêm "hủ tiếu ba đời không ngủ".
Nhìn thao tác thành thục của người bán là biết ngon, gia truyền rồi. Giờ này cũng khuya rồi ngồi cmt nếu có 1 tô này thì sướng phải biết ha bác nhỉ.

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Ngon quá đi, ở chị Lệ Hà có cách chế biến độc và lạ, nó khác với cách làm của các chị tên là "ai hột gà nướng, hột vịt lôn, trứng cút lộn, bắp xào đây". Trong clip không thấy nói địa chỉ hả Bác.
Vâng ạ, e cũng ko thấy cô chủ nói địa chỉ bán của cô ấy ở đâu luôn 😊

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Tôi chỉ nghĩ câu "không ai giàu ba họ không ai khó ba đời", nay biết thêm "hủ tiếu ba đời không ngủ".
Nhìn thao tác thành thục của người bán là biết ngon, gia truyền rồi. Giờ này cũng khuya rồi ngồi cmt nếu có 1 tô này thì sướng phải biết ha bác nhỉ.
Hjhj giờ này là chỉ còn hủ tiếu gõ thôi bác ạ 😁

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Bí quyết trộn GỎI KHÔNG RA NƯỚC kiểu Nhà Hàng, nấu NƯỚC MẮM TRỘN GỎI, Nước GIẤM ĐƯỜNG by Vanh Khuyen

Cháu cũng thỉnh thoảng coi clip của Vành Khuyên về chỉ cách nấu các món ăn nè bác, công nhận thấy tác giả làm đơn giản thôi mà hấp dẫn và ngon lắm bác 🤩

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm
Vâng ạ, e cũng ko thấy cô chủ nói địa chỉ bán của cô ấy ở đâu luôn 😊
Ở nhà tôi thường thấy các cháu gọi mua của mấy người đẩy xe và chỉ có bỏ hột gà lên vĩ than nướng, ăn với muối tiêu chanh và rau răm, giá 5 ngàn/trứng. Nay thấy cách chế biến trên nên muốn hỏi ở đâu để chở các cháu đi ăn. Tiếc quá không có địa chỉ.
Cảm ơn bác nhiều.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Ở nhà tôi thường thấy các cháu gọi mua của mấy người đẩy xe và chỉ có bỏ hột gà lên vĩ than nướng, ăn với muối tiêu chanh và rau răm, giá 5 ngàn/trứng. Nay thấy cách chế biến trên nên muốn hỏi ở đâu để chở các cháu đi ăn. Tiếc quá không có địa chỉ.
Cảm ơn bác nhiều.
Vâng ạ, e cũng thấy nhiều lần họ đẩy xe có, ngồi vỉa hè có nhưng chưa bao giờ e ăn món này, nay vô tình thấy được clip của cô chủ này chế biến nhìn hấp dẫn thiệt, để e thử cmt hỏi người đăng clip coi có biết địa chỉ nằm ở đâu ko, có e sẽ báo bác ạ 😀

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Nếu giờ đó cỏn mình gọi shipper cũng được mà, muốn ăn ngon trong đêm khuya thì phải mất công tí.
Vâng bác nhưng theo e nghĩ quán thì họ tối tầm 9-10h là họ đóng cửa vì trễ rồi, trừ các quán lớn thôi ạ

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm
Cháu cũng thỉnh thoảng coi clip của Vành Khuyên về chỉ cách nấu các món ăn nè bác, công nhận thấy tác giả làm đơn giản thôi mà hấp dẫn và ngon lắm bác 🤩
Tôi thấy người VN hiện nay đa phần là có bệnh lý về dạ dày nhưng trong thực đơn các bữa tiệc hay thường xuyên có món gỏi với vị chua chủ đạo. Chất này vào bao tử thì sót phải biết đồng thời con HP nó cũng mê nữa.

Sửa lần cuối:

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Tôi thấy người VN hiện nay đa phần là có bệnh lý về da dày nhưng trong thực đơn các bữa tiệc hay thường xuyên có món gỏi với vị chua chủ đạo. Chất này vào bao tử thì sót phải biết đồng thời con HP nó cũng mê nữa.
Hjhj nhưng ngon mà bác 😛