Chuyên mục ẩm thực và du lịch dành cho các bạn có tâm hồn ăn uống | Page 112 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chuyên mục ẩm thực và du lịch dành cho các bạn có tâm hồn ăn uống

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm
Thai Food - CRISPY PORK BELLY Rainbow Fried Rice Aoywaan Bangkok Thailand

Nhìn miếng thịt và cách chế biến thấy hấp dẫn nhưng khi quay clip này, người ta chưa chuẩn bị kỷ (bàn tay người này trông không được đẹp như miếng thịt) khi xem và chuẩn bị làm theo mất cảm hứng.
Cảm ơn đã đăng bài.

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm
Gà bơ , BBQ khổng lồ và bít tết XXL

Nhìn thấy vừa tức cười vừa tội nghiệp cho em gà mái này, chết rồi mà còn không được yên, người ta mang những thứ em nó không thích nhét hết vào bụng (không cần có sự đồng ý), phủ 1 tấm mền vàng lên mới đi hỏa táng. Hihihi, vui thôi chức thấy thợ nấu hết sức chuyên nghệp, nhìn ướp tẩm gia vị là thấy thèm rồi.

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Ở Tây Ban Nha bây giờ là 5 giờ chiều, điều này xảy ra rằng người dịch google mắc lỗi, bây giờ ở Tây Ban Nha đó là "bữa ăn nhẹ"
một cái ôm và cảm ơn vì các bài báo và video của bạn
À bên Tây Ban Nha chỉ cách múi giờ của việt nam chỉ sau có 6h :), mến chúc bác ăn tối ngon miệng và có buổi tối ấm áp, an lành và hạnh phúc bên gia đình nha :)

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm
Thèm HÚ HỒN CHIM ÉN HỦ TIẾU MỸ THO XÍ QUÁCH THAU SIZE CỰC ĐẠI NẰM LỌT THỎM QUẬN 6

Nhìn hai cô gái này ngồi ăn, chắc nhiều chàng thanh niên thấy thèm một thứ (miếng xí quách) và ngán một thứ (lấy cô ấy về làm vợ). Tôi thì đã chạy mất giép từ khi mới nhìn thấy, còn bạn thì ngán thứ gì và thích thứ gì? xin để lại vài dòng cảm tưởng để em nó mừng.