Chia sẻ key Kaspersky, cập nhật hàng ngày | Page 23 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky, cập nhật hàng ngày

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

thahtrung06

Rìu Chiến Bạc
Tài khoản bị khóa
Các bro cho e hỏi là. mình update key thì move key cũ, nhập key mới là ok đúng ko? Có bị khóa k ạ.
Bạn nên nhấp vào phần Gia hạn để nhập key mới, sau khi key cũ hết hạn sẽ tự động gia hạn thời gian còn lại theo key mới thay vì xóa Khóa giấy phép cũ để nhập key mới.

NHVIP

Rìu Sắt
Bạn nên nhấp vào phần Gia hạn để nhập key mới, sau khi key cũ hết hạn sẽ tự động gia hạn thời gian còn lại theo key mới thay vì xóa Khóa giấy phép cũ để nhập key mới.
Phần Gia hạn là thế nào nhỉ? Mình chỉ thấy Key loại "Giấy phép" mới có phần Thêm mã kích hoạt mới, còn dùng key loại "Đăng ký" thì không thấy đâu cả.

Ctrl+S

Rìu Chiến Bạc
Loại key "Đăng ký" thì đừng vội thêm key mới có thể có tự gia hạn ( thường trước 15 ngày hết hạn) nếu sau đó key không tự gia hạn thì xoá và thêm key mới. Key còn thời hạn các bạn xoá để thêm key dài ngày hơn nhưng nếu key mới không kích hoạt được thì khả năng key cũ cũng hết lượt kích hoạt. Các bạn yên tậm key sẽ cập nhật thường xuyên tại topic này

vathinh

Rìu Chiến Vàng
ACE hãy đọc kỹ tin ở đây trước khi nhấn nút "gửi trả lời" nhé!
Mong ACE cùng hợp tác khi đến với topic, lấy được cái mình cần khi ra về.

(Nội dung này sẽ được nhắc liên tục).

Vài lời thưa cùng ACE, trong 1 trang ở topic chia sẽ key có 09 bài gởi "cho xin vài like", 02 bài thông tin lại (đây chính là động lực để mình cập nhật key). Chẳng lẻ những nick ấy lại bị dị ứng với "mình cần lấy key này" đến vậy?
Mình đang dự định rủ @pepePE cùng vài nick khác mở topic gởi like (không cần hồi âm, mình tự quyết).
Cám ơn ACE đã đọc!

p/s: key tụi mình đều gởi ở đây không gởi qua inbox, tội lắm người ơi!

Kaspersky Total Security 425 days for 3 devices

Kaspersky Total Security 118 days for 5 devices

Key KSOS (154 days) ở #431, KIS for Android (533 days) ở #445, KAV (250 days) ở #246, KAV (301 days) ở #160, KAV (170 days) ở #287, KAV (622 days) ở #443, KIS (112 days) ở #429, KIS (309 days) ở #394, KIS (719 days) ở #407, KIS (475 days) ở #428, KIS (341 days) ở #459, KIS (ghi nhầm KTS) ở #438, KTS (332 days) ở #459, KTS (206 days) ỏ #366 & KTS (935 days) ở #305 vẫn còn lượt nhé ACE.

Cập nhật thêm key cho ACE thực cần, thành viên vừa đến với diễn đàn muốn tìm nhanh hãy nhấn vào những "ở #." ACE đừng quên thông tin lại hay đăng ảnh (không cần trích dẫn).

Không cần đại lý,nên đừng đem key qua diễn đàn khác hay trang cá nhân nhé ai đó!!!

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.