Chia sẻ code VIP nhacuatui.com | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ code VIP nhacuatui.com

Business

Rìu Bạc Đôi
Mình xinh chia sẻ với anh em cái code này, nhanh tay thì còn mà chậm tay thì chờ tiếp nhé. Cơ hội là cho anh em nào thường Online VN-Zoom nhất.

Bước 1: Tải App NhacCuaTui trên App Store hoặc CH Play.
Bước 2: Chọn Đăng ký tài khoản (bỏ qua bước này nếu bạn đã có tài khoản NhacCuaTui)
Bước 3: Tại thanh tìm kiếm bài hát

Cát nhập ""Code@thanhobd"", rồi nhấn phím ""Tìm"".

Tài khoản của bạn sẽ tự động cập nhật thành VIP.

Chia sẻ từ bạn Nguyễn Thanh J2Team

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
Những code còn dùng được: NCTTINHTE , CONGNGHE , TRI17CM, BIGBANG, BLACKPINK, NCTJ2TEAM, nctxiaomi, NCTHUAWEI, NCTBEATVN, CHUITHUE, KHONGSOCHO, KHAUNGHIEP, ANHDADEN, HONGBIEN, KYSUDUONGPHO, NCTMRSIRO
Nhanh tay lên các bạn nhé, mỗi code là 30 ngày - mình add vào dc 238 ngày kakaka :D

GetLinkAZ

Búa Đá
Code khác
1. Code@vnzoom
2. Code@thanhobd
3. Code@20cm60ph
3. Code@nctnikko
4. Code@getlinkaz
5. Code@nctsocial

vnsotara

Búa Đá Đôi
@GetLinkAZ ơi, sao mình vẫn không add được các code này nhỉ ?, nó báo là "GiftCode đã được sử dung", và ngày hết hạn của mình vẫn là 12.12.2018 !
Xin hướng dẫn thêm ạ.
Cám ơn rất nhiều!

Teplice

Thành viên BQT
Thanks for share

chuixoixa

Rìu Bạc
@GetLinkAZ ơi, sao mình vẫn không add được các code này nhỉ ?, nó báo là "GiftCode đã được sử dung", và ngày hết hạn của mình vẫn là 12.12.2018 !
Xin hướng dẫn thêm ạ.
Cám ơn rất nhiều!
hôm nay mới 13/11/2018 mà ta...add code đã được lên vip tới 12.12.2018 rồi còn gì

chuixoixa

Rìu Bạc
Những code còn dùng được: NCTTINHTE , CONGNGHE , TRI17CM, BIGBANG, BLACKPINK, NCTJ2TEAM, nctxiaomi, NCTHUAWEI, NCTBEATVN, CHUITHUE, KHONGSOCHO, KHAUNGHIEP, ANHDADEN, HONGBIEN, KYSUDUONGPHO, NCTMRSIRO
Nhanh tay lên các bạn nhé, mỗi code là 30 ngày - mình add vào dc 238 ngày kakaka :D
Code khác
1. Code@vnzoom
2. Code@thanhobd
3. Code@20cm60ph
3. Code@nctnikko
4. Code@getlinkaz
5. Code@nctsocial

All code đã bị bùng hết rồi. đợi cái khác thôi

Trừ cái Code@thanhobd thì lúc này còn dùng được.

KHAI HOAN

Búa Đá
Các bác ơi, còn hoạt động không? Có sưu tập thêm được code nào chia sẻ cho em với