Chia sẻ - Cấp 500 Slot Key Kích Hoạt Sử Dụng rarlab Singer - Cho anh em nào quan tâm chơi. Vì mình dùng Linux giờ không quan tâm mấy bản quyền đó nữa | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Cấp 500 Slot Key Kích Hoạt Sử Dụng rarlab Singer - Cho anh em nào quan tâm chơi. Vì mình dùng Linux giờ không quan tâm mấy bản quyền đó nữa

Long Sao

Junior Moderator
Như tiêu đề. Từ khi mình chuyển sang dùng Ubuntu/ Linux thì mình dư ra vài chục Slot bản quyền rarlab. Anh chị em nào quan tâm thì đăng ký để mình gửi key singer cho từng người. Chứ không dùng key chung chung đâu nhé. Chúc cả nhà ngày mới an lành. Key Cá Nhân sau khi Singer chính chủ sẽ như này nhé. Key này là key singnal từng người do đó các quý anh chị em đăng ký thì viết tên mình muốn đăng ký bản quyền nhé. Không nên dùng từ viết tắt vì dùng từ viết tắt đợt mình phát key Violet bị lỗi không khả dụng rồi các bạn nhé. Do đó các tên cần phải tránh viết tắt nha. Cảm ơn cả nhà nhé. Mình thuộc box Linux nhưng đăng bài key này dành cho mọi người không phải là chỉ box Windows mới cần mà nhiều khi anh em Linux hỗ trợ máy tính online cũng cần cả nhà ạ.
KEY CA NHAN HOA.png

Long Sao

Junior Moderator
Dạ nhờ ad gửi giúp em vào mail này:
Em cảm ơn ad nhiều ạ!
Ok bạn. Nhưng mà tên của bạn. Muốn dùng key là gì? hay key là email? hay tên gì bạn có thể cho mình biết tên 0 dấu nhé. Mình đã che thông tin của bạn. Chỉ mình xem và sẽ gửi mail cho bạn. Mình thì gửi xong thì cũng không nhớ đâu vì nhớ nặng đầu lắm. hihi

Long Sao

Junior Moderator
Này bạn gọi là key kích hoạt thôi chứ không nên gọi là "Key bản quyền" nhé.
vì từ "bản quyền" có ý nghĩa khác.
Nó cũng giống bản quyền mà bạn. Chỉ khác là các key bản quyền này nhiều bạn ngày xài tool creater key vì sợ logkey hay vir ốt này nọ. Còn về cái này là key không phải rối não cái vụ 40 ngày trial. Lách luật thôi mà. Các key bản quyền bạn hay biết đều check máy chủ. Đó là key online còn cái này có thể gọi là key bản quyền offline

Trong Le

Rìu Vàng
Nó cũng giống bản quyền mà bạn. Chỉ khác là các key bản quyền này nhiều bạn ngày xài tool creater key vì sợ logkey hay vir ốt này nọ. Còn về cái này là key không phải rối não cái vụ 40 ngày trial. Lách luật thôi mà. Các key bản quyền bạn hay biết đều check máy chủ. Đó là key online còn cái này có thể gọi là key bản quyền offline
bạn chưa hiểu ý mình nói: từ "key bản quyền" ý nghĩa là key hợp pháp, được mua từ đại lý hoặc đơn vị uỷ quyền, vượt qua được thủ tục kiểm tra bản quyền.
Còn key của bạn đơn thuần chỉ là "key kích hoạt", được lấy từ key gen hoặc công cụ nào đó.
Bạn dùng từ "key bản quyền" thì các bạn khác sẽ hiểu nhầm là key hợp pháp.

Long Sao

Junior Moderator
bạn chưa hiểu ý mình nói: từ "key bản quyền" ý nghĩa là key hợp pháp, được mua từ đại lý hoặc đơn vị uỷ quyền, vượt qua được thủ tục kiểm tra bản quyền.
Còn key của bạn đơn thuần chỉ là "key kích hoạt", được lấy từ key gen hoặc công cụ nào đó.
Bạn dùng từ "key bản quyền" thì các bạn khác sẽ hiểu nhầm là key hợp pháp.
Nó không khác bạn ạ. Vì mình check phần mềm rarlab vẫn hợp lệ và sử dụng tốt

Long Sao

Junior Moderator
Nói vậy mà bạn cũng không hiểu!
Nếu là trái pháp luật thì giờ chắc không mấy cái máy nào có đủ đâu á? Khắt khe vấn đề này chỉ là cho bản thân không thể giải pháp được gì cả. Mình vẫn đang dùng key và ổn định hông bị báo lỗi fake key vậy thì nó là bản quyền hay không? Và nó không báo trial ? Còn về kinh phí thì mình có mua nhưng mà mua ít thôi chứ không nhiều. Cái gì cần mua mới mua còn khi không cần mua thì tội gì phải mua vậy bạn

Long Sao

Junior Moderator
Nói vậy mà bạn cũng không hiểu!
Bạn nói vậy mình chấp nhận bạn nói không sai. Nhưng mà cái vụ nhân viên của MS dùng Cr@ck và key lậu để kích hoạt cho máy của khách hàng mua tại hãng thì bạn thấy thế nào? về cái gọi là bản quyền nhỉ?

Trong Le

Rìu Vàng
Bạn nói vậy mình chấp nhận bạn nói không sai. Nhưng mà cái vụ nhân viên của MS dùng Cr@ck và key lậu để kích hoạt cho máy của khách hàng mua tại hãng thì bạn thấy thế nào? về cái gọi là bản quyền nhỉ?
vậy key của bạn có gọi là "key bản quyền" được không hay cũng là "key lậu"?
Key Win + office trong diễn đàn chia sẻ cũng là key xịn từ MS nhưng không gọi là "key bản quyền" được.
key nào cũng dùng được, cái khác là key có hợp pháp không thôi!

Long Sao

Junior Moderator
vậy key của bạn có gọi là "key bản quyền" được không hay cũng là "key lậu"?
Key Win + office trong diễn đàn chia sẻ cũng là key xịn từ MS nhưng không gọi là "key bản quyền" được.
key nào cũng dùng được, cái khác là key có hợp pháp không thôi!
Có lẽ bạn đúng rồi. Mình không có ý kiến gì nhiều nữa. nếu key lậu thì sẽ không dùng được như bản quyền rồi bạn ạ. Vì là giới hạn kinh phí nên mình chỉ xuất 500 slot thôi và chỉ chuyên biệt không có nhiều bạn ạ.

Trong Le

Rìu Vàng
Nếu là trái pháp luật thì giờ chắc không mấy cái máy nào có đủ đâu á? Khắt khe vấn đề này chỉ là cho bản thân không thể giải pháp được gì cả. Mình vẫn đang dùng key và ổn định hông bị báo lỗi fake key vậy thì nó là bản quyền hay không? Và nó không báo trial ? Còn về kinh phí thì mình có mua nhưng mà mua ít thôi chứ không nhiều. Cái gì cần mua mới mua còn khi không cần mua thì tội gì phải mua vậy bạn
bạn chia sẻ thì cứ chia sẻ thôi, mình chỉ góp ý là không dùng từ "key bản quyền" để tránh hiểu nhầm.
Còn nếu key do bạn mua chính hãng thì quá tốt, lúc đó bạn gọi là key bản quyền là đúng.

Long Sao

Junior Moderator
Cảm ơn ad, mình đã nhận được key.
Key khá giống key được gen từ tool mình có cách đây 10 năm, UID cũng giống hệt.
Nhưng nó xài cực ổn, từ đó đến giờ chưa từng bị báo lỗi.

Xem phần đính kèm 61287
Có lẽ là giống nhau. Và có lẽ nó chỉ khác phiên bản thôi. Chứ key tools không thay đổi mấy vì key rarlab sau bao năm rồi không thay đổi gì mấy