Chia sẻ - Cấp 500 Slot Key Kích Hoạt Sử Dụng rarlab Singer - Cho anh em nào quan tâm chơi. Vì mình dùng Linux giờ không quan tâm mấy bản quyền đó nữa | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Cấp 500 Slot Key Kích Hoạt Sử Dụng rarlab Singer - Cho anh em nào quan tâm chơi. Vì mình dùng Linux giờ không quan tâm mấy bản quyền đó nữa

Long Sao

Junior Moderator
Cảm ơn ad, mình đã nhận được key.
Key khá giống key được gen từ tool mình có cách đây 10 năm, UID cũng giống hệt.
Nhưng nó xài cực ổn, từ đó đến giờ chưa từng bị báo lỗi.

Xem phần đính kèm 61287
Mình không thiếu tools hay gì chỉ là cái gì tốt thì xài thôi bạn ạ. Muốn Key UID khác chỉ có thể làm tên khác và thông tin khác thì mới khác được

volunteersvn

Rìu Vàng
Mình không thiếu tools hay gì chỉ là cái gì tốt thì xài thôi bạn ạ. Muốn Key UID khác chỉ có thể làm tên khác và thông tin khác thì mới khác được
Winrar từ ver 3.0 (khoảng 2002) đã dùng cơ chế kích hoạt bằng files rarreg, cho đến giờ vẫn chưa thay đổi. Và file rarreg dùng từ thời điểm đấy đến giờ vẫn được luôn b.
Chỉ các bản winrar dùng cho thời win95, 98 mới dùng phương pháp kích hoạt khác.

Long Sao

Junior Moderator
Cho e xin 1 key với ạ

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Em cảm ơn nhiều!
Ok bạn nha. Sẽ gửi key qua mail ngay nhé

Long Sao

Junior Moderator
Mình sẽ ẩn mail của các bạn để bảo mật thông tin cá nhân các bạn nhé. Sử dụng thông tin của chúng ta để đối tượng xấu có thể dùng là điều không tốt nên mình thiết lập người được xem là vậy cả nhà nhé. Cảm ơn các bạn. Đã hơn 8 người rồi. Sẽ sớm Full Slot thôi. Slot này từng hot là ở những key chung và Ultimate nhưng giờ key Singer và ổn định hơn

laanhtuanngoc

Rìu Bạc
Mình sẽ ẩn mail của các bạn để bảo mật thông tin cá nhân các bạn nhé. Sử dụng thông tin của chúng ta để đối tượng xấu có thể dùng là điều không tốt nên mình thiết lập người được xem là vậy cả nhà nhé. Cảm ơn các bạn. Đã hơn 8 người rồi. Sẽ sớm Full Slot thôi. Slot này từng hot là ở những key chung và Ultimate nhưng giờ key Singer và ổn định hơn
đã nhận được quà từ bác

Jailbird6824

Búa Gỗ
bạn đang setting bị ngược rồi, cái này là mọi người đều thấy ngoại trừ bạn

IMBAHaha

Búa Gỗ Đôi
Như tiêu đề. Từ khi mình chuyển sang dùng Ubuntu/ Linux thì mình dư ra vài chục Slot bản quyền rarlab. Anh chị em nào quan tâm thì đăng ký để mình gửi key singer cho từng người. Chứ không dùng key chung chung đâu nhé. Chúc cả nhà ngày mới an lành. Key Cá Nhân sau khi Singer chính chủ sẽ như này nhé. Key này là key singnal từng người do đó các quý anh chị em đăng ký thì viết tên mình muốn đăng ký bản quyền nhé. Không nên dùng từ viết tắt vì dùng từ viết tắt đợt mình phát key Violet bị lỗi không khả dụng rồi các bạn nhé. Do đó các tên cần phải tránh viết tắt nha. Cảm ơn cả nhà nhé. Mình thuộc box Linux nhưng đăng bài key này dành cho mọi người không phải là chỉ box Windows mới cần mà nhiều khi anh em Linux hỗ trợ máy tính online cũng cần cả nhà ạ.
Xem phần đính kèm 61285
Cho mình xin key tên: NGUYEN TRUNG HIEU
Mail: [email protected]
Cảm ơn bạn