Chia sẻ - Cấp 500 Slot Key Kích Hoạt Sử Dụng rarlab Singer - Cho anh em nào quan tâm chơi. Vì mình dùng Linux giờ không quan tâm mấy bản quyền đó nữa | Page 4 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Cấp 500 Slot Key Kích Hoạt Sử Dụng rarlab Singer - Cho anh em nào quan tâm chơi. Vì mình dùng Linux giờ không quan tâm mấy bản quyền đó nữa

Long Sao

Junior Moderator
Có tools tạo mà bác
Đúng là có tool tạo nhưng mà không phải ai cũng dùng và cũng dám dùng vì sợ sự cố bạn ạ. Đâu phải ai cũng dám dùng vì biết dùng app đó không khéo được khuyến mãi thêm cái gì đó thì chỉ có khổ do đó số người hiểu được ít. Sắp tới mình chia sẽ vậy thêm. Ai cần thì tiếp còn không mình sẽ đăng các lic đại trà và lic của cá nhân mình. Nói chung sẽ ra lic mới hơn nữa. Thực ra giờ cũng ít người dùng đặc biệt như mình dùng Linux thì lại không dùng nữa. Vì công cụ có sẳn rồi không cần phải đụng thêm key cũng gì

AnNTH

🔫 Súng Lục Nhựa
Bạn đọc thế mà vẫn không hiểu à ta. Ẩn chữ loại trừ exclude ( chính là chỉ có người trong dấu 2 chấm mới xem được. Học tiếng anh kỹ lại chút nhé. Loại trừ khỏi danh sách ẩn văn bản là gì? Mình học không giỏi không muốn bày chỉ cái này. Nhưng mà bác nên đọc kỹ lại văn bản và ít phụ thuộc vào máy móc và mạng máy tính đi ạ. Vài từ đơn giản nên đọc hiểu cơ bản để tránh khổ khi không có mạng không có google bác ạ.

Hình như bạn kia đúng rồi á môn chủ.

newguy999

Rìu Sắt Đôi
Như tiêu đề. Từ khi mình chuyển sang dùng Ubuntu/ Linux thì mình dư ra vài chục Slot bản quyền rarlab. Anh chị em nào quan tâm thì đăng ký để mình gửi key singer cho từng người. Chứ không dùng key chung chung đâu nhé. Chúc cả nhà ngày mới an lành. Key Cá Nhân sau khi Singer chính chủ sẽ như này nhé. Key này là key singnal từng người do đó các quý anh chị em đăng ký thì viết tên mình muốn đăng ký bản quyền nhé. Không nên dùng từ viết tắt vì dùng từ viết tắt đợt mình phát key Violet bị lỗi không khả dụng rồi các bạn nhé. Do đó các tên cần phải tránh viết tắt nha. Cảm ơn cả nhà nhé. Mình thuộc box Linux nhưng đăng bài key này dành cho mọi người không phải là chỉ box Windows mới cần mà nhiều khi anh em Linux hỗ trợ máy tính online cũng cần cả nhà ạ.
Xem phần đính kèm 61285
thank ad, cho mình xin 1 key nhé
edit: đã nhận được mail. thanks

Sửa lần cuối:

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
cho mình xin 1 key kỷ niệm nhé bạn
[email protected]
Tran Minh Tai

Minh Hieu Real

Búa Đá
Đúng là có tool tạo nhưng mà không phải ai cũng dùng và cũng dám dùng vì sợ sự cố bạn ạ. Đâu phải ai cũng dám dùng vì biết dùng app đó không khéo được khuyến mãi thêm cái gì đó thì chỉ có khổ do đó số người hiểu được ít. Sắp tới mình chia sẽ vậy thêm. Ai cần thì tiếp còn không mình sẽ đăng các lic đại trà và lic của cá nhân mình. Nói chung sẽ ra lic mới hơn nữa. Thực ra giờ cũng ít người dùng đặc biệt như mình dùng Linux thì lại không dùng nữa. Vì công cụ có sẳn rồi không cần phải đụng thêm key cũng gì
:), nhg sao mấy bác lại thích dùng key nhỉ, winrar nó chỉ bảo đăng kí chứ vượt qua 40 ngày vẫn dùng đc bth

Long Sao

Junior Moderator
:), nhg sao mấy bác lại thích dùng key nhỉ, winrar nó chỉ bảo đăng kí chứ vượt qua 40 ngày vẫn dùng đc bth
Thứ nhất không xài key thì sao? Làm công việc và bị làm phiền bởi thông báo. Cái thông báo đó khiến chúng ta gọi là thiếu chuyên nghiệp và cái gì nhiều mà cái key kích hoạt sử dụng rar mà không có nữa thì cũng hơi khó nói sự vui tính trong thời đại này rồi một là không xài key vì không có key mà xài hoặc nên xài key chứ bạn bè mượn máy rồi bấm nén hay giải nén bạn bè thấy cái thông báo 40 ngày. Bạn nghĩ bạn có vui không khi bị bạn bè cười mỉm. Đó là nói trên phương diện vui tính. Còn cái gì đâu. Có người có cần thì phải có người chia sẽ đó là bình thường cũng là sẽ giúp cho mọi người nhiều việc tốt nhất cho cuộc đời này là niềm vui trong mọi thứ hơi cầu toàn một chút thôi là đủ