Hỏi/ Thắc mắc - Cần tìm phần mềm lấy file từ Telegram sang google drive? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Cần tìm phần mềm lấy file từ Telegram sang google drive?

TB Magic

Rìu Vàng Đôi
Chả là mình có tham gia mấy nhóm bên Telegram chia sẻ ít tài liệu nặng tầm 1-2gb 1 file (tầm vài nghìn file thôi hehe). Mình muốn lưu về tài khoản google drive của mình để lưu trữ.
Không biết có phần mềm nào giúp mình chuyển trực tiếp từ nhóm Telegram sang google drive của mình không nhỉ?
Cảm ơn trước ạ.

TB Magic

Rìu Vàng Đôi
Mấy "video 4k" bên Telegram mà đẩy qua Google thì coi chừng nha. Ahihi
Khổ nỗi mình lại k xem mí cái đó kkk.. Hại thận lắm. :D

TB Magic

Rìu Vàng Đôi
Được 1 bác trên Vn-z chỉ:
Sử dụng bot sau để chuyển file từ Telegram sang GG Drive:
Mã:
https://t.me/Gdrive_Xbot
Nhược điểm:
Mã:
- Chỉ có thể chuyển tiếp file bằng tay => cần tìm 1 bot hỗ trợ chuyển tiếp file. (mìnhchưa tìm được)
💠Gói Free
  ✓ Daily upload: 5 files
  ✓ Gdrive folders: 1/day
  ✓ Parallel process: 1
  ✓ Max file size: 50.00 GB
  ✓ Timeout: 25 minutes
Monthly Price: Free

duypk

Rìu Sắt
Bay cả acc chăng bác? ;))
Lại phải cúng tiền cho Google mua thêm dung lượng chứa 4k, cúng tiền cho tiệm mắt kính để cắt kính dày hơn, nhưng được cái không cần đi tập gym mà tay vẫn to. {big_smile}