Thảo luận - Cần tìm coder hỗ trợ làm một trang Web phi thương mại. | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Cần tìm coder hỗ trợ làm một trang Web phi thương mại.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Xin chào mọi người!
Trong đây có anh em nào có thời gian rảnh và biết code Web không, mình có ý tưởng làm một site để thành viên VN-Z tự mình kích hoạt Netflix cho Tivi chính mình.
Mình không giỏi code nhưng có thể cung cấp tài nguyên và hướng đi cho trang Web.
Rất mong nhận được nhiều cái tên ứng cử để sớm ngày ra mắt trang Web.:)

AnNTH

🔫 Súng Lục Nhựa
Xin chào mọi người!
Trong đây có anh em nào có thời gian rảnh và biết code Web không, mình có ý tưởng làm một site để thành viên VN-Z tự mình kích hoạt Netflix cho Tivi chính mình.
Mình không giỏi code nhưng có thể cung cấp tài nguyên và hướng đi cho trang Web.
Vẫn là không thể nào em không tham gia, hehe.

P/s: Nhưng em chỉ biết cơ bản thôi, mấy cái chuyên sâu về bảo mật thì em chịu.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Vẫn là không thể nào em không tham gia, hehe.

P/s: Nhưng em chỉ biết cơ bản thôi, mấy cái chuyên sâu về bảo mật thì em chịu.
Content of this hidden block can only be seen by members of: Registered

AnNTH

🔫 Súng Lục Nhựa
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Em không dám chắc nhưng ngâm cứu từ từ chắc cũng ra, web không phải chuyên ngành của em :p.

N

n2t4r

Xin chào mọi người!
hi vọng sẽ sớm được trải nghiệm web của Mod, Mod nhớ cấp cho các bạn hỗ trợ tài khoản Premium nha{big_smile}