Hỏi/ Thắc mắc - Cách chiếu màn hinh tivi Samsung về Điện thoại Android dung chung Wifi | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Cách chiếu màn hinh tivi Samsung về Điện thoại Android dung chung Wifi

1234560987

Rìu Vàng
Mình mới chỉ thấy chiếu từ điện thoại lên tivi chứ chưa thấy ngược lại bao giờ {big_smile}

quocthaila1990

Búa Gỗ
ca này chưa nghe bao giờ
nếu bạn cần quản lý con cái xem gì trên tivi thì bạn đặt 1 camera hoặc 01 đt làm camera và xem những gì diễn ra trên đt thôi
mình nghĩ như vậy

hlhoanghl

Gà con
ca này chưa nghe bao giờ
nếu bạn cần quản lý con cái xem gì trên tivi thì bạn đặt 1 camera hoặc 01 đt làm camera và xem những gì diễn ra trên đt thôi
mình nghĩ như vậy
à, tại cái màn hình tivi nhà mình nó hơi mờ, muốn chiếu ra dt hay tab để tiện hát karaoke đó mà :D

QuocVL

Gà con
Nếu Tivi bạn có hệ điều hành Android thì bạn thử cài phần mềm "Inkwire Screen" thử xem sao (hoặc có Android Tivi box, bởi vì muốn chia sẽ hiển thị giữa các thiết bị thì phải có sự can thiệp của phần mềm, nên cần phải có gì đó smart hay hệ điều hành thì mới xử lý được vụ này, chứ còn Tivi không smart, không thể giao thiệp gì với bên ngoài thì thua). Đây là phần mềm xuất hiển thị từ Android này sang Android kia và ngược lại. Hy vọng có thể giải đáp đúng thắc mắc của bạn :)

Sửa lần cuối:

QuocVL

Gà con
Không biết vấn đề của bạn có giải quyết được chưa nhỉ :))

Sửa lần cuối: