Bước ngoặt mới trong mùa dịch? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Bước ngoặt mới trong mùa dịch?

bocanhcung

Gà con
Chào các bạn , hiện tại mình đang là sale ở một cty mà mình đã từng nghĩ mình ko làm được , công việc khá ổn định , cuộc sông khá thoải mái chi tiêu . Sau hơn 3 năm , cho đến hiện tại , mình đang rơi vào tình cảnh mất lửa , cảm giác mỗi ngày đi làm như thiếu điều gì ấy mới mẻ, và nếu làm mãi như vậy mình cũng sẽ ko thăng tiến hơn , trong khi các bạn đồng trang lứa đã ra làm riêng và xây dựng cty riêng . Tự cảm thấy có chút chạnh lòng , muốn khơi nghiệp để bức phá , nhưng lại sợ mất đi cái sự ổn định mà nhiều người ao ước ...
Các bạn cho mình lời khuyên nha.

DatVl

Búa Đá
Thoải mái chi tiêu thì còn gì sướng bằng nữa ông ?

addpaz0

Rìu Sắt Đôi
Để mọi chuyện đến và đi một cách tự nhiên. Hài lòng với cuộc sống hiện tại và tìm bình yên nơi trong bản thân mình.

Handrf

Kiếm đá
theo quan điểm cá nhân mình thì tiền bạc chỉ là công cụ, cái quan trọng là những mục tiêu mình đã đặt ra.

cơ mà nếu bạn đã có gia đình thì quyết định này sẽ ảnh hưởng đến nhiều người và bạn nên tự quyết định lấy, chấp nhận kết quả khi nó đến