Nhờ tư vấn - Bị kẹt ở safe mode | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Bị kẹt ở safe mode

TeruYing

Búa Đá
Mình vừa mới cài unhackme để quét , và thiết lập vào phần safe mode để quét, restart máy vào safe mode rồi sign in thì ra cái bảng này , bấm yes hay no cũng ko vào được. Ai biết cách thoát safe mode về chế độ bth thì chỉ với, thanksss ạ

Attachments

130.9 KB · Lượt xem: 13,828
    130.9 KB · Lượt xem: 47

zArtemis

Rìu Sắt
Mình vừa mới cài unhackme để quét , và thiết lập vào phần safe mode để quét, restart máy vào safe mode rồi sign in thì ra cái bảng này , bấm yes hay no cũng ko vào được. Ai biết cách thoát safe mode về chế độ bth thì chỉ với, thanksss ạ
Bạn dùng win mini vào thoát safe mode bằng cmd thử

TeruYing

Búa Đá
thanks mấy bạn nhiều, mình fix được rồi
mà cho mình hỏi s máy mình k vô được safe mode, vô cái là hiện ra cái bảng đó. hay do mình mới ressetting lại win mới bị, trước đó vô vẫn bthuong