Bandicam 6.0.0 + Key / Mirillis Action - Phần mềm ghi màn hình cho PC | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Bandicam 6.0.0 + Key / Mirillis Action - Phần mềm ghi màn hình cho PC

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Mirillis Action 4.29.2

Tải về:
---
Cách sử dụng:
  • Tải action về và tiến hành cài
  • Tiếp đến giải nén fix chạy file fix như quản trị viên để có hiệu lực
  • Chỉ chạy mỗi file lệnh ko được chạy file shortcut của app
  • Fix này sạch sẽ 100% do mình tự viết theo cách thức của "một bạn trên mạng"

Cách thực thi từ file fix (fix này là fix offline, cho nên sẽ ko thể vào được trang chủ của mirillis action)
  • File fix hoạt động theo cách block kết nối mạng check key
  • File fix hoạt động theo cách tự copy key vào bản tạm tức là clipboard
  • Các bạn chỉ việc past vào mục điền key là action full tính năng
Phiền là ở chỗ mỗi lần muốn sử dụng app bạn phải chạy fix 1 lần nhưng các bạn có thể update thoải mái và dùng key này mãi mãi luôn.

Cách update: Các bạn vào trang https://win.softpedia.com/ và check coi có ver mới hay ko, nếu có thì tải về và tiến hành cài
--
Chú ý: Key ko phải của mình tìm mà là của mod @naroto. Nếu hãng fix thì mod có thể tìm key mới và share cho a/c/e
Mình chỉ là người viết code để kích hoạt offline thôi. Key die có thể thay thế bằng cách edit file key.txt thay key khác vào đó và save lại
Luôn đặt 2 file cùng nhau để chạy nha các bạn

Thanks to @Hamano Kaito !

Bandicam 6.0.0

Các key chia sẻ đã bị chặn, thành viên chuyển hướng sang phần mềm Mirillis Action nhé.

Tải về:
License key:
+New license key 👉 #10

Key đã test trước khi chia sẻ:
View hidden content is available for registered users!

maradonaxxx

Búa Đá
Tải về:
License key:
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Cảm ơn bạn đã đóng góp rất nhiều, người bạn tốt của tôi ......... {EMO_047}{EMO_047}{EMO_047}{EMO_047}{EMO_047}{EMO_047}{EMO_047}{EMO_038}{EMO_038}{EMO_038}{EMO_038}{EMO_038}{EMO_038}{EMO_038}{EMO_038}{EMO_038}{EMO_047}{EMO_047}{EMO_047}{EMO_047}{EMO_047}{EMO_120}{EMO_120}{EMO_120}{EMO_120}{EMO_120}{EMO_120}{EMO_127}{EMO_127}{EMO_127}{EMO_127}{EMO_038}{EMO_038}{EMO_038}{EMO_038}{EMO_038}

nmaximn

Búa Gỗ Đôi
Tài khoản bị khóa
Tải về:
License key:

Đã đăng ký chương trình.
Cảm ơn rất nhiều.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
New key...:p Key block!

Sửa lần cuối:

baoenzo

Búa Đá Đôi
Mình thì hay dùng cái này để quay video các kiểu. Mà toàn xài portable, key thì ổn nhưng nó block 1 cái là cả đám chết hết :v