Bandicam 6.0.0 + Key / Mirillis Action - Phần mềm ghi màn hình cho PC | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Bandicam 6.0.0 + Key / Mirillis Action - Phần mềm ghi màn hình cho PC

hoabattu1287

Rìu Chiến Chấm

Hamano Kaito

Moderator
trước em cũng đang tính mua key của thằng action này.

Bị cái là nó quản lý gắt quá toàn bị nhả key.

Nhưng sau thì dùng hẵn capture card luôn cho nhẹ đầu.
Như đã nói bên trên. Đã có fix nóng rồi kìa bạn :)
Key mà die thì chủ TOPIC chắc chắn sẽ có key khác. Key này kích hoạt offline thôi nhưng xài vô tư
Action này quay game thực sự rất mượt. Mấy soft khác ko hề bằng được, cho ra video chất lượng rất tốt

Hamano Kaito

Moderator
Update đã ra lâu rồi. Đá bài lên phát nào
-----

What's new in Action! 4.29.4​

September 12, 2022
  • Fixed Ricochet anti-cheat compatibility problem (CoD: Warzone)
  • Fixed zero-width space problem with specific window titles used for file name creation
  • Stability fixes

Hamano Kaito

Moderator

What's new in Action! 4.30.1​

November 25, 2022
  • Fixed spatial audio recording from selected application (like Forza Horizon 5, Resident Evil Village etc.)
  • Stability fixes

Hamano Kaito

Moderator

What's new in Action! 4.30.3​

January 9, 2023
  • Important fix for Alt-Tab problems in some rare cases (ie. Apex Legends)

N

n2t4r

1 Lifetime Bandicam License
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Sẵn tiện có cao nhân nào hướng dẫn em cách nào backup hoặc giữ được cái license lại với ạ, chứ dễ bị văng quá. 🥲
cái bandicam này dễ bị block quá, mình nghĩ sau này nên share riêng cho từng người thôi, gửi public lên đây dễ bay quá bạn

Hamano Kaito

Moderator
1 Lifetime Bandicam License
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Sẵn tiện có cao nhân nào hướng dẫn em cách nào backup hoặc giữ được cái license lại với ạ, chứ dễ bị văng quá. 🥲
Ko thể giữ được giấy phép nếu nó bị block ! Nếu muốn thì chỉ còn cách là dùng fix thôi
Qua topic bandicam của sếp @phj4nhpr09xx để xem fix từ mình.

lequyet87

Búa Gỗ
Phần mềm Action của mình hôm nay bị lỗi không chịu hiện giao diện phần mềm mà chỉ chạy ẩn. Đã gỡ cài lại bản mới nhất và chạy file fix vẫn bị lỗi như vậy. Có cách nào khắc phục không các bác?

Hamano Kaito

Moderator
Phần mềm Action của mình hôm nay bị lỗi không chịu hiện giao diện phần mềm mà chỉ chạy ẩn. Đã gỡ cài lại bản mới nhất và chạy file fix vẫn bị lỗi như vậy. Có cách nào khắc phục không các bác?
Bên mình vẫn ô sờ kê nha bạn. Ko bị lỗi như bạn