Bản quyền trọn đời Text to MP3 Converter | Chuyển đổi văn bản thành âm thanh | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Bản quyền trọn đời Text to MP3 Converter | Chuyển đổi văn bản thành âm thanh

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT

Text to MP3 Converter là công cụ cho phép bạn chuyển đổi văn bản thành âm thanh một cách dễ dàng. Với phần mềm này, bạn có thể:
  • Chuyển đổi bất kỳ văn bản nào thành lời nói: Cung cấp cho bạn khả năng chuyển đổi sách điện tử, bài báo, tài liệu và bất kỳ loại văn bản nào khác thành tệp âm thanh MP3.
  • Lựa chọn ngôn ngữ và giọng nói: Hỗ trợ nhiều ngôn ngữ và giọng nói khác nhau, cho phép bạn tùy chỉnh âm thanh theo sở thích của mình.
  • Điều chỉnh tốc độ và âm vực: Tăng hoặc giảm tốc độ đọc và điều chỉnh âm vực của giọng nói để tạo ra âm thanh tự nhiên và dễ nghe.
  • Lưu tệp ở định dạng MP3: Xuất tệp âm thanh ở định dạng MP3 phổ biến, tương thích với hầu hết các thiết bị nghe nhạc.
  • Chèn hiệu ứng âm thanh: Thêm hiệu ứng âm thanh vào tệp âm thanh của bạn để làm cho chúng trở nên thú vị và hấp dẫn hơn.
  • Sử dụng cho nhiều mục đích: Phù hợp cho nhiều mục đích khác nhau như học ngoại ngữ, tạo audiobook, bài giảng, v.v.
Vovsoft Text to MP3 Converter có giao diện đơn giản và dễ sử dụng, giúp bạn dễ dàng chuyển đổi văn bản thành tệp âm thanh chỉ trong vài bước.

Phần mềm này cung cấp các tùy chọn để chọn công cụ giọng nói và định dạng âm thanh, bao gồm WAV để có chất lượng cao và MP3 để ghi âm nhỏ gọn hơn. Nó cũng cho phép bạn điều chỉnh tốc độ giọng nói từ chậm hơn 10 lần đến nhanh hơn 10 lần. Chương trình này là một ứng dụng đơn giản và dễ sử dụng giúp loại bỏ nhu cầu thực hiện các quy trình thiết lập phức tạp và có thể xử lý các chuyển đổi từ các tệp TXT, PDF, DOC và DOCX.

Bạn có thể sử dụng phần mềm này để tạo giọng nói cho video, điều này đặc biệt hữu ích cho những người sáng tạo nội dung muốn thêm lời tường thuật vào video của mình mà không cần nói trên bản ghi âm hoặc thuê diễn giả. Tính năng này có thể đặc biệt hữu ích khi tải video lên YouTube.

Trang chủ: https://vovsoft.com/software/text-to-mp3-converter/

Tải xuống bản quyền Text to MP3 Converter

Sửa lần cuối:

thuuong1309

Rìu Sắt
Thanks thớt, cho mình hỏi các tải + thêm giọng đọc nam /nữ tiếng việt vào và link tải với. Anh em trong diễn đàn có biết tải giọng đọc nam/ nữ khác để thêm vào phần mềm này không? Xin cảm ơn

Sửa lần cuối:

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
Thanks thớt, cho mình hỏi các tải + thêm giọng đọc nam /nữ tiếng việt vào và link tải với. Anh em trong diễn đàn có biết tải giọng đọc nam/ nữ khác để thêm vào phần mềm này không? Xin cảm ơn
Để mình xem thử, tại cũng không dùng qua này, chủ yếu cài vào test cho anh em rồi thôi chứ không dùng nhiều. :D