Bản này tôi đã bỏ vì quá cũ.

zendamo
Mod xóa dùm thread này. Cám ơn.

Sửa lần cuối:
Trả lời

nguyenduc1234

Rìu Vàng
đang cài bản này rồi của bác rồi có làm sao để lên trực tiếp bản 2004 không bác ơi? có nhiều thứ k muốn cài lại

zendamo

Rìu Chiến Bạc
Hóng bản 2004 bác @zendamo ơi :D
vừa mới làm xong tức thì, đang test trên PC thật, một vài hình ảnh

Chế biến màn hình Welcome một chút

Và đây là Windows 10 IoT Enterprise LTSC v2004 Build 19041.208. Tự động đăng nhập bằng tài khoản Administrator, tự động kích hoạt digital license, phiên bản Calculator mới hơn phiên bản mặc định của Win 10 2004 chính chủ......

toanndt93

Búa Đá Đôi

Và đây là Windows 10 IoT Enterprise LTSC v2004 Build 19041.208. Tự động đăng nhập bằng tài khoản Administrator, tự động kích hoạt digital license, phiên bản Calculator mới hơn phiên bản mặc định của Win 10 2004 chính chủ......
Tuyệt vời bác ơi :D Từ ngày ra 2004 ngày nào cũng qua top bác hóng . Welcome chuẩn thương hiệu Internet kết nối tất cả .
Bác review thêm về ổ cứng và Ram đi , nghe nói bản 2004 này ngon lắm

nguyenduc1234

Rìu Vàng

có hàng chưa bác

zendamo

Rìu Chiến Bạc
có hàng chưa bác
chắc ngày mai có.
phải cài lại hay có cách nào up lên được k bác ơi
trong phần cài đặt có cài update đó, bro cài thử theo cách đó đi nhưng mình ko đảm bảo là sẽ được vì mình chưa thử bao giờ.
Tuyệt vời bác ơi :D Từ ngày ra 2004 ngày nào cũng qua top bác hóng . Welcome chuẩn thương hiệu Internet kết nối tất cả .
Bác review thêm về ổ cứng và Ram đi , nghe nói bản 2004 này ngon lắm
đã test kỹ trên PC của mình, RAM khi full soft ăn nhiều hơn bản 1909 0.2GB (1.5GB so với 1.3GB), HDD full soft cũng vậy (16.1GB so với 14.8GB) nhưng thật lạ mình xài lại thấy nó nhẹ nhàng hơn bản 1909.

toanndt93

Búa Đá Đôi
chắc ngày mai có.
trong phần cài đặt có cài update đó, bro cài thử theo cách đó đi nhưng mình ko đảm bảo là sẽ được vì mình chưa thử bao giờ.
đã test kỹ trên PC của mình, RAM khi full soft ăn nhiều hơn bản 1909 0.2GB (1.5GB so với 1.3GB), HDD full soft cũng vậy (16.1GB so với 14.8GB) nhưng thật lạ mình xài lại thấy nó nhẹ nhàng hơn bản 1909.
Đặt gạch hóng bác :D Nghe 1 vài ghoster nói bản 2004 còn nhẹ mượt hơn LSTB , LTSC lite , nghe thôi đã thấy háo hức rồi .

zendamo

Rìu Chiến Bạc

toanndt93

Búa Đá Đôi
Sorry không thể update lên nhé mình đã làm thử rồi.
Sorry chậm trễ, đã lên sóng rồi đó, test rồi cho mình vài nhận xét. Cá nhân mình thấy IoT LTSC v2004 dùng nhẹ và ngon hơn IoT LTSC v1909.
tks bác @zendamo :D để mình backup lại dữ liệu rồi chiến . À bác ơi , bản này là Hybrid 2004 đúng ko bác ơi