Bản này tôi đã bỏ vì quá cũ.

zendamo
Mod xóa dùm thread này. Cám ơn.

Sửa lần cuối:
Trả lời

toanndt93

Búa Đá Đôi
thôi đến bây giờ thì tôi đành thú nhận để bro khỏi phải chờ đợi nữa là tôi không thể làm bản Hybrid v2004 được bởi vì tôi dùng công cụ là ntlite để làm, mà bản ntlite tôi có quá cũ không hỗ trợ win 10 v2004, còn bản mới nhất trên web ntlite có hỗ trợ win 10 v2004 nhưng nó chỉ là bản free nên tất cả các tùy chọn để lite win đều lock hết.
dạ cảm ơn bác , tiếc quá .

toanndt93

Búa Đá Đôi
bro lên youtube có một loạt bản win lite v2004 đó bro xài thử 1 bản lite xem có vừa ý không ? Cao thủ nước ngoài làm win lite trên youtube có nhiều lắm.
dạ ok tks bác , để mình lên ytb tìm . Vẫn hóng ngày ntlite ver mới Cr@ck , để bác tiếp tục mod win , dù sao dùng Hàng Việt - mà còn được tác giả hỗ trợ nhiệt tình vẫn thích hơn .

dubai123

Búa Gỗ
mình đang kéo về để test xem sao, nhưng bạn có thể up thêm link fshare đc ko chứ Mediafire load tốc độ này thì lâu quá

Attachments

10.2 KB · Lượt xem: 2

paulscholes0258

Rìu Sắt
thôi đến bây giờ thì tôi đành thú nhận để bro khỏi phải chờ đợi nữa là tôi không thể làm bản Hybrid v2004 được bởi vì tôi dùng công cụ là ntlite để làm, mà bản ntlite tôi có quá cũ không hỗ trợ win 10 v2004, còn bản mới nhất trên web ntlite có hỗ trợ win 10 v2004 nhưng nó chỉ là bản free nên tất cả các tùy chọn để lite win đều lock hết.
ko tìm đc nlite Cr@ck à xếp???

thaitudienha

Búa Gỗ
Cảm ơn bác. Vẫn đang xài bản Windows 10 IoT Enterprise 2016 LTSB x64 Hybrid của bác đến giờ vẫn đang ngon chán :D

thaitudienha

Búa Gỗ
Có link ko bạn.Mình xin thử cho máy yếu
Link đây bạn :D
x64
Mã MD5 : F8B5BD65EB2FD4E015CBA9DA1DC2B384

x86
Mã MD5 : EF4F34041858162E3B1C6A6BCFDA0FA0

2 link trên là link chính chủ của bác chủ thớt upload luôn nha bạn. :D

Sửa lần cuối:

mrJaden

Rìu Bạc
vậy bản LTSC IoT 2004 có đc làm k bác?{bad_smelly}

yuuta

Gà con
Mình update driver xong k cài office,phần mềm cài mỗi chorme,winrar,evkey thì ổ cứng lên tới 22GB.Ram 1.8G. Hơn của b khá nhiều là sao nhỉ.Máy mình Core i3 3120M Ram 6G HDD 320.VGA intel 4k Chưa active window

zendamo

Rìu Chiến Bạc
Mình update driver xong k cài office,phần mềm cài mỗi chorme,winrar,evkey thì ổ cứng lên tới 22GB.Ram 1.8G. Hơn của b khá nhiều là sao nhỉ.Máy mình Core i3 3120M Ram 6G HDD 320.VGA intel 4k Chưa active window
win tự active khi có kết nối internet, nếu nó ko tự active thì có công cụ active trong thư mục ACTIVE ở ổ C.

Bro có chỉnh bộ nhớ ảo pagefile.sys không, bro có kích hoạt lại chế độ ngủ đông có file hiberfil.sys không, còn vụ RAM mới khởi động vào win RAM khá cao đợi một lát cho win nó ổn định là RAM xuống ngay ấy mà.
cảm ơn bác.. nhưng mà đã like + f5 mỏi tay nhưng vẫn k thấy link
mình cũng chả hiểu tại sao mấy người khác vẫn thấy link mà.