Bản này tôi đã bỏ vì quá cũ.

zendamo
Mod xóa dùm thread này. Cám ơn.

Sửa lần cuối:
Trả lời

philonganhvu

Búa Gỗ
Bị lỗi: "Window could not apply unattend setting during pass (office servicing)". Xin các pro tư vấn

GioLangLe

Búa Gỗ Đôi
Chào @zendamo
- Mình có tải bản của cậu về test, nhưng nó có không "mượt mà" như anh em khen lắm.
Ram khi cài đủ driver của mình đã lên tới 2,7GB, máy mình Strix B350F, Strix 1050ti, NMVE 250GB, RAM 8GB
- Mình có lẽ sẽ trải nghiệm thêm thời gian, nhưng mình k biết tắt sound khi khởi động lên. Trong cotrl panel mình đã để No Sound rồi

mrJaden

Rìu Bạc
I
sorry bro mình ko làm bản full soft đâu, đợi win 10 version 2004 final sẽ làm luôn một thể.

với công cụ activate có sẵn bro sử dụng phần ACTIVE WINDOWS....GIA HAN DUNG VINH VIEN phím tắt là phím chữ O

Cái này active cho cả windows và office luôn.
bản win của bác rất ngon, mình chạy trên cả máy thật lẫn máy ảo đều ok :D
mong đợi bản 2004 final LTSC IoT của bác

Có cách nào để login đc microsoft account để sync edge nhân chrome k bác? nó toàn báo không thể login khi đang dùng user admin :( mình đã thử cả edit reg chạy app quyền non-admin mà vẫn k đc

VirtualBox_UEFI-GPT-Windows-10-IoT-Enterprise-LTSC-2019-Version-1909-Build-18363.418-x64_05_04_2020_13_36_06.png

Anyway, cái này k phải là lỗi, mà mình tò mò về file iso này khi để ý tạo boot bằng Rufus: nó vừa là bộ cài installer vừa là bản PE (Win To Go) à bạn? mình cũng chưa có time thử nữa

Thêm 1 phát hiện khi mình định quản lý trẻ sd máy: mục family k có trong bản này, mà thay vào là mục Other users, click vào nó ra kiểu Policy manager bạn ak
Làm sao để nó ntn đây?

Sửa lần cuối:

nguyenduc1234

Rìu Bạc Đôi
bác giúp em với. em có 1 cái lệnh cmd mà run với quyền ad nó k được thì giờ xử lý ntn ạ? lỗi ko thể truy cập thẳng vào CMD chạy như quyền quản trị ạ.

tikatoo2k

Gà con
xin phép chủ thớt up fshare cho ae nào cần tốc độ cao

zendamo

Rìu Chiến Bạc
I

bản win của bác rất ngon, mình chạy trên cả máy thật lẫn máy ảo đều ok :D
mong đợi bản 2004 final LTSC IoT của bác

Có cách nào để login đc microsoft account để sync edge nhân chrome k bác? nó toàn báo không thể login khi đang dùng user admin :( mình đã thử cả edit reg chạy app quyền non-admin mà vẫn k đc

VirtualBox_UEFI-GPT-Windows-10-IoT-Enterprise-LTSC-2019-Version-1909-Build-18363.418-x64_05_04_2020_13_36_06.png

Anyway, cái này k phải là lỗi, mà mình tò mò về file iso này khi để ý tạo boot bằng Rufus: nó vừa là bộ cài installer vừa là bản PE (Win To Go) à bạn? mình cũng chưa có time thử nữa

Thêm 1 phát hiện khi mình định quản lý trẻ sd máy: mục family k có trong bản này, mà thay vào là mục Other users, click vào nó ra kiểu Policy manager bạn ak
Làm sao để nó ntn đây?
Xem phần đính kèm 10939
ko login vào edge chắc do bạn tải bản cũ bản mới nhất của mình đã fix vụ này rồi, bản mới nhất dung lượng file iso 3GB còn bản cũ dung lượng 3.01GB.
bác giúp em với. em có 1 cái lệnh cmd mà run với quyền ad nó k được thì giờ xử lý ntn ạ? lỗi ko thể truy cập thẳng vào CMD chạy như quyền quản trị ạ.

Xem phần đính kèm 11083
mình mở cmd quyền admin bình thường mà.

nguythanh

Búa Gỗ Đôi
Có 2 điều mình xin hướng dẫn
1- Cách tắt âm khởi động
2- Cách đổi icon ổ đĩa
Xin cám ơn bạn rất nhiều