Bản này tôi đã bỏ vì quá cũ.

zendamo
Mod xóa dùm thread này. Cám ơn.

Sửa lần cuối:
Trả lời

Meo Map

Rìu Vàng Đôi
Mình ấn tượng với cách bro làm!
Bro có thể chỉ cho mình cách force update 1903/1909 cho LTSC 2019 được không? (ý mình là chạy trực tiếp từ bản cập nhật mà không phải đổi bản quyền hoặc ổn hơn thế). Chờ release của M$ mà lâu quá ta.
Cảm ơn bro trước!

zendamo

Rìu Chiến Bạc
Mình ấn tượng với cách bro làm!
Bro có thể chỉ cho mình cách force update 1903/1909 cho LTSC 2019 được không? (ý mình là chạy trực tiếp từ bản cập nhật mà không phải đổi bản quyền hoặc ổn hơn thế). Chờ release của M$ mà lâu quá ta.
Cảm ơn bro trước!
mình đâu biết cách force update, mình chỉ làm theo cách đã có thread chỉ nè https://vn-z.vn/threads/huong-dan-nap-sku-cho-windows-10.13861/

mrJaden

Rìu Bạc
ko login vào edge chắc do bạn tải bản cũ bản mới nhất của mình đã fix vụ này rồi, bản mới nhất dung lượng file iso 3GB còn bản cũ dung lượng 3.01GB.
mình mở cmd quyền admin bình thường mà.
ok bác, mình vẫn dùng bản cũ trên máy ảo, máy thật bữa có cài cho cháu nhỏ k nhớ chính xác nhưng hình như là bản mới thì phải, vẫn bị bác ạ ( k chắc chắn là bản mới hay cũ), có ai cài bản mới xác nhận hộ m vs
thanks!
có chứ đợi khi nào bản chính thức xuất hiện sẽ làm luôn một thể.
rất mong chờ, chứ dạo này bác Bill tập trung xây nhà máy sx vắcxin nên update hay lỗi quá :))

qdzung

Gà con
mình cài từ ổ cứng bằng cách chạy từ Hirenboot.
Bị mấy lỗi như sau:
- Không đổi được màn hình nền
- Boot xong thì chạy đoạn video (dù màn hình tối đen) có tiếng nhân vật game xong rồi đen xì luôn. Nhấn power rồi ấn lại mới ra lockscreen rồi mời vào win được.
Các bạn có kinh nghiệm gì khắc phục không ah.

Đã đọc đc mấy bác kia hướng dẫn. Mai em sửa xem sao.

Sửa lần cuối:

OceanHp

Búa Gỗ Đôi
Bác ơi cho em hỏi chút, em thấy trên mạng có bản Windows 10 IoT Enterprise, version 1909 (x64) - DVD (English) chắc cũng là bản mode lại bác nhỉ.

OceanHp

Búa Gỗ Đôi
thì chắc chắn là win mod rồi.
Em cảm ơn bác ạ

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
xin phép chủ thớt up fshare cho ae nào cần tốc độ cao

Cám ơn bạn, mấy nay đứt cáp download từ Media nó chậm thôi rồi, tìm link fshare nãy giờ.

nguyenduc1234

Rìu Bạc Đôi
chắc ko phải do update win đâu, bro thử gỡ store ra rồi cài lại store xem sao.
à mình làm được rồi, vào reset lại là được luôn. Mà cho mình hỏi ngoài lề tí sao webcam của mình k chạy được nhỉ, trước khi mình cài bản này thì hình như có 1,2 lần mở lên vẫn được. từ ngày cài k mở lên làm gì.

nguyenduc1234

Rìu Bạc Đôi
à mình làm được rồi, vào reset lại là được luôn. Mà cho mình hỏi ngoài lề tí sao webcam của mình k chạy được nhỉ, trước khi mình cài bản này thì hình như có 1,2 lần mở lên vẫn được. từ ngày cài k mở lên làm gì.
à được rồi bác nhé. :)))))))))))). k biết mình vừa tắt hay mở gì gì đó thấy tự nhiên được rồi.