Hỏi/ Thắc mắc - bác nào từng gặp ip7 plus tháo màn ra thì ok lắp lại bị khởi động liên tục | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc bác nào từng gặp ip7 plus tháo màn ra thì ok lắp lại bị khởi động liên tục

hieuanvinh

Gà con
như tiêu đề bán máy cho người ta về người ta mở ra vệ sinh loa thì bị khởi động lại mang qua mình coi thì không có dấu hiệu sửa chửa nhung khi vừa bóp màn vô là khởi động lại liên tục mình test kỉ chỉ bị khi bóp màn vô vỏ là bị còn để ngoài thì không bị gì
ps: máy zin 100% ạ
mình xin chân thành cảm ơn

Teplice

Thành viên BQT
Trước có bị như thế không??? Chắc do tháo ra vệ sinh, rồi khi gắn vào dính nút nguồn.

hieuanvinh

Gà con
không bạn

Tommy91

Gà con
Mình có con 6splus bị y chang,trc đây xài bt,tự nhiên 1 ngày đẹp trời nó bị tự động reset máy,lần đầu bị vô máy nó còn mất một số app,vô trong kiểm tra dữ liệu vẫn báo tên app còn trong máy nhung ko thấy hiện trên màn hình home.sau khi hỏi tiệm quen thì kêu restore lại là hết,sau khi restore xong về test vẫn bị,và từ từ một lúc reset nhiều hơn,và giờ là nếu hên cứ vừa vô đc màn hình chính bấm gì đó chưa đc 20s là reset,xui thì vừa lên màn hình khoá là reset.điều đặc biệt là chỉ khi mình đang remixx nhạc bằng app thì sẽ ko bị reset,nhưng lâu lâu xui dù remix đc tầm 15p là bị tiếp.Ko biết sao khắc phục.Bữa tưởng màn hình hư làm sập nguồn.thay luôn cái mới vẫn bị tiếp.haizzz.ai giúp với ạ.