PM Việt hóa & Portable - AOMEI Partition Assistant Standard 7.5.1 (Việt hóa) - Phần mềm quản lý phân vùng ổ cứng MIỄN PHÍ! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

PM Việt hóa & Portable AOMEI Partition Assistant Standard 7.5.1 (Việt hóa) - Phần mềm quản lý phân vùng ổ cứng MIỄN PHÍ!

panwenfu

Rìu Chiến
À tôi thấy có đầy đủ link và keys nên muốn test thử xem thế nào đó bạn.
Nếu bác có nhã hứng em sẽ chuyển cho bác tool tạo USB_Boot do em tạo ra.Nghiên cứu các điểm mạnh của các pro tạo Winpe
Em nói sẽ chuyển là vi bản này khi boot vào grub4dos hình nền boot "trẻ" quá không phù hợp với bác để em chỉnh sau vậy

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Nếu bác có nhã hứng em sẽ chuyển cho bác tool tạo USB_Boot do em tạo ra.Nghiên cứu các điểm mạnh của các pro tạo Winpe
Em nói sẽ chuyển là vi bản này khi boot vào grub4dos hình nền boot "trẻ" quá không phù hợp với bác để em chỉnh sau vậy

Bạn có phải là bạn cũ bên vn-zoom.com? Hình như bên đó tôi không nhớ có tên bạn, test tools thì lâu lắm rồi tôi không test nữa bạn à.

nick 11K

Rìu Sắt
Nhờ bạn gửi key cho tôi nhé, tôi sẽ test lại.
Thật ra AOMEI nó bỏ ngỏ hay sao ấy , bởi vì chỉ cần ngắt net là nó chấp nhận key ngay , vì thế có key online test thôi , chứ key ofline dùng cũng tốt lắm .
Có lẽ máy @sec0 đã có bản này trên máy từ trước nên khi add key on thì nó nhận còn bác hoangduc add vào nó NO