PM Việt hóa & Portable - AOMEI Partition Assistant Standard 7.5.1 (Việt hóa) - Phần mềm quản lý phân vùng ổ cứng MIỄN PHÍ! | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

PM Việt hóa & Portable AOMEI Partition Assistant Standard 7.5.1 (Việt hóa) - Phần mềm quản lý phân vùng ổ cứng MIỄN PHÍ!

nick 11K

Rìu Sắt
Mấy cái Tool kiểu này mình chỉ khoái xài bản Portable!
AOMEI part này nó là bản setup , nhưng thật ra no ko ăn vào các cái của HDH , vì vậy bác chọn nơi nào chứa file install của nó cũng được . Hoặc bác copy nguyên thư mục cài đặt vào usb nó cũng chạy bình thường trên máy khác , nếu muốn thư mục vào usb nhẹ đi thì bỏ cái thư mục 64 đi , bởi vì nó vô tích sự đối với HDH chính .
Chỉ thích hợp để build winpe 64 mà thôi

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
bạn còn lấy key để test nửa không?Nếu còn thì tôi sẻ gởi cho bạn test thử.

Cảm ơn bạn rất nhiều, tôi đã làm thành công với key của bạn cho, khi add key vào thì nó cứ báo invalid, tôi lại dùng cách chép lại file cfg.ini thì mới xong. Chúc bạn sức khoẻ và mọi sự an lành nhé.